Ask Lỗi sandbox khi chạy phần mềm

vietlongpr

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Em làm off download, khi click vào chương trình chọn run sandbox thì chỉ hiện lên 1 xí rồi bị đứt ngay. Ai fix giùm lỗi này e vơi
Mong các bác giúp đỡ.
yahoo: long7love7

Up cho thơt, cũng bị lỗi tương tự, mấy con download instagram chrome, 7zip đều bị dính hết, rõ ràng mình ghost mấy bản win 7 sp1 liền mà bản nào cũng bị lỗi đấy, win xp thì ko bị :(

Up hình thì nó ko nhìn ra đc đâu bạn ơi. Bạn cứ tưởng tượng là đáng ra quá trình cài đặt phải mất 1 phút, nhưng vừa bấm đồng ý cái là nó thông báo đã cài đặt xong luôn. Có lần thì nó hiện khung download lên và đứng hình luôn, hix

loi nay do win. Chuyen sang win sp3. cai net famer work 3.5. tich hop sanbox 3.58 fullcrack. proxy 3.15 . test lai soft. tat phan mem diet virus khi lam viec!

Fix dược lỗi rồi. Do cái proxifier bị cấu hình sai. minhf không dùng proxifier nữa mà chuyển sang set proxy cho firefox. làm sandbox đã lead :)
chắc là do rule của proxifier.

Fix dược lỗi rồi. Do cái proxifier bị cấu hình sai. minhf không dùng proxifier nữa mà chuyển sang set proxy cho firefox. làm sandbox đã lead :)
Bạn nói mình chả hiểu. nếu bạn set proxy cho Firefox thì khi làm down thì file down đó cài đặt lấy IP nào ?
Còn Sanbox bị lỗi( các lỗi mình từng gặp)
1. Lỗi crack ẩu
2. Lỗi 1 số chương trình trong Configure -> Software Compatibility
tốt nhất là tắt hết để lại proxier và roboform trong sanboxie
3. Lỗi proxier. thì cài proxiêr mới nhất
mình đang sài proxier 3.1.5 sài lâu rồi nên k bị lỗi gì cả

Win 7 thì sài Net Frame 4.5
Win XP thì 3.5
theo mình thì nên up IE mới nhất giúp cài đặt file ít bị lỗi scrip hơn

Bạn nói mình chả hiểu. nếu bạn set proxy cho Firefox thì khi làm down thì file down đó cài đặt lấy IP nào ?
Còn Sanbox bị lỗi( các lỗi mình từng gặp)
1. Lỗi crack ẩu
2. Lỗi 1 số chương trình trong Configure -> Software Compatibility
tốt nhất là tắt hết để lại proxier và roboform trong sanboxie
3. Lỗi proxier. thì cài proxiêr mới nhất
mình đang sài proxier 3.1.5 sài lâu rồi nên k bị lỗi gì cả

Win 7 thì sài Net Frame 4.5
Win XP thì 3.5
theo mình thì nên up IE mới nhất giúp cài đặt file ít bị lỗi scrip hơn
bạn cho mình hỏi sock của mình nhanh die lắm liệu có bị lỗi gì ko mình chạy trên máy ảo win xp. sock có lúc dùng 1p đã die rồi mãng của mình 4Mb thôi:oops:
mình cài sanbox bị lỗi ntn bạn giúp mình với win7 64 nha

Last edited:
fi
fix sao vậy cậu. mình cũng bị. cài win lại mấy lần vẫn bị. nếu set proxy cho firefox thì cài sanbox làm sao qua proxy được cậu?cài băng ip việt làm sao ăn cà.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week