Ask Lỗi không hiện bài viết của wordpress?

Status
Not open for further replies.

newbie07

Newbie
Reactions
138
MR
0.000
ai biết chỉ tớ cái,sao vào category thì bài nó chỉ hiện title và info mà ko hiện ảnh ra vậy nhỉ :(

Cậu vào file index.php và archive.php (nói chung là so sách code hiển thị trong các page, single...có thể tên file sẽ khác nhau với từng theme) đối chiếu code sẽ biết tại sao ngay!

mstore11

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Auto-hyperlink URLs.plugin này mình cài kick vào nó hiện ra tab mới nhưng link chỉ để bt hoặc ẩn link URL.còn để trong thẻ code hay quote thì ko đc.

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
@sock: ...100% do host... cậu support tụi host trình bày vấn đề: "All my post can't be seen , please check my host , seem have some problems.." . Mình gặp trường hợp này nhiều rồi ! ^^!

---------- Post added at 09:28 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Auto-hyperlink URLs.plugin này mình cài kick vào nó hiện ra tab mới nhưng link chỉ để bt hoặc ẩn link URL.còn để trong thẻ code hay quote thì ko đc.
Với wordpress cậu sài : Clickable Links +bbPress2 BBCode là ok nhá !

@sock: ...100% do host... cậu support tụi host trình bày vấn đề: "All my post can't be seen , please check my host , seem have some problems.." . Mình gặp trường hợp này nhiều rồi ! ^^!

---------- Post added at 09:28 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Với wordpress cậu sài : Clickable Links +bbPress2 BBCode là ok nhá !
@@ chắc cậu này chưa đọc hết các comment trước đây!
Mã nguồn WP thì t hay dùng 2 cái là Autolink URI và bOingball BBcode! Chưa cảm thấy thất vọng về 2 plugin này!

bạn chỉ dùm cách dùng đc ko.có phải chỉnh sửa code ko.mình dow về thử tạo Do you like maria ozawa để 2 mục yes và no nhưng không kick đc vào chữ vote

pro nào cho hỏi mình muốn tạo poll cho wp thì làm như nào.chẳng hạn như " Do you like maria ozawa " chẳng hạn.

maria ozawa is DIE!!! i'm sorry!

bạn chỉ dùm cách dùng đc ko.có phải chỉnh sửa code ko.mình dow về thử tạo Do you like maria ozawa để 2 mục yes và no nhưng không kick đc vào chữ vote
Cậu vào panel của WP Polls rồi tạo poll. Sau đó kéo thả widget vào sidebar rồi chọn poll. Nếu có dùng cache thì tạm clear hết cache đi nhé!
maria ozawa is DIE!!! i'm sorry!
View attachment 9483
Not "is DIE". "is DEAD" or "DIED"!

kemaam01

Banned
Reactions
99
MR
0.000

chưa ai hiểu câu hỏi của bạn này :(, bạn này nói là bấm vào link sẽ hiện ra tab mới trong trình duyệt ấy, pro nào giúp đỡ với nào :(

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

ơ sao tự nhiên lại đc rồi, sao kì kì :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week