Ask Lỗi khi làm pix trên web

BanhNgot

Senior
Reactions
295
MR
0.033
Hờ hờ mình gặp một lỗi khá là khó chịu khi làm pix trên web. Đó là làm được 1 lúc thì lại có 1 tap trắng tinh . Chả lẽ lại cứ 1 lúc lại ngừng lại rồi tắt tap đó đi. Rồi được 1 lúc lại trắng thêm 1 tap nữa, cứ thế......
Đồng đạo nào gặp lỗi này có giải pháp giúp với
:p

Gặp hoài. cũng không biết xử lý

Cho mình hỏi làm sao để tạo 1 group khi làm pix vậy bạn , mình không biết cách lấy mã mời, muốn gom lại để tiện đủ min pay ấy :(

Log out acc đó. Lấy acc khác log vào.

tab trắng có thể là do cậu reset tab đó.nếu bị lỗi do proxy thì đừng resset mà nhấp vào static hoặc nhấp vào reload web roi vao làm lại. còn tớ thì bị code(jfldjaldljldjfljalfjldjadlfjdl) và ko có nut send nhấp vào static rồi vào lam lại.
Đó là cách của mình làm mấy pro dừng ném em nha

block chứ sao.
ko phải đâu ng ẹp ơi, nó bị lỗi gì đó trên web bị lỗi gì đó, có khi nó hiện ra code lại chả hiện chỗ nhập code, có khi hiện chỗ nhập code lại ko hiện code =)) có khi hiện code chỗ nhập code lại ko có chỗ send hài ghê lắm
đây là lỗi trên web hôm bửa bùn vào chơi thấy bị cứ tưởng ăn banned =))

ko phải đâu ng ẹp ơi, nó bị lỗi gì đó trên web bị lỗi gì đó, có khi nó hiện ra code lại chả hiện chỗ nhập code, có khi hiện chỗ nhập code lại ko hiện code =)) có khi hiện code chỗ nhập code lại ko có chỗ send hài ghê lắm
đây là lỗi trên web hôm bửa bùn vào chơi thấy bị cứ tưởng ăn banned =))
Bỏ đi làm cái khác
=))

Bỏ đi làm cái khác
=))
thì tớ đang làm cái khác mà, nhưng chả hiểu bùn bùn ngứa tay lại log vào thế mới đau gõ 1 tuần rồi ko đủ min nè =))

Nhấn Static xong rồi nhấn vào lại Workspace là vẫn làm việc bình thường, không cần phải tắt tab đi đâu. Mấy cái đó chắc là do web lỗi còn không thì là do đường truyền bị yếu hay lỗi sao đó nên load lỗi đó mà. Mình bị hoài nè.

Nhấn Static xong rồi nhấn vào lại Workspace là vẫn làm việc bình thường, không cần phải tắt tab đi đâu. Mấy cái đó chắc là do web lỗi còn không thì là do đường truyền bị yếu hay lỗi sao đó nên load lỗi đó mà. Mình bị hoài nè.
Mình làm cách này không được chắc phải tìm việc khác làm rồi hì hì

trường hợp như chủ thớt nói dạo này hay gặp vào khung giờ tối 7h-11h thì phải, hix dạo này ban đêm pix thả rùa ghê quá :oops:

Trường hợp của mình là cứ mỗi khi time out mà lỡ tay gõ enter thì bị tab trắng ngay lập tức. Lấy ID khác log vào làm tiếp.

ko lầm thì bạn đã enter lúc 0 giây hết giờ thì đệ time out lun chứ đừng enter

Trường hợp của mình là cứ mỗi khi time out mà lỡ tay gõ enter thì bị tab trắng ngay lập tức. Lấy ID khác log vào làm tiếp.
Mình thì chỉ bị đứng thôi, nó không đếm tiếp và cũng không nhảy code mới. Dạo này khoẻ khoẻ mà cũng gõ quen pix rồi thì không bị time out nữa, còn lúc mới chơi thì time out mấy lần 1 tiếng luôn ấy (tại vừa làm vừa ngủ gật ấy mà :D) thì thấy nó đứng thế. Mỗi lần vậy thì mình chọn Static xong lại chọn vào Workspace thì vẫn gõ bình thường.
Lắm khi mạng bị khùng hay tại pix bị lỗi cũng không biết mà enter cho đã nó load hoài không chịu nhận code trong khi time vẫn cứ đếm xuống 0 rồi load một hồi thì nó trắng xoá luôn, mình cũng làm cách trên thì vẫn gõ bình thường, những code bị lỗi như vậy thì khi mình làm cách trên nó sẽ load lại code đó cho mình và không thấy ảnh hưởng gì đến thành tích nên cũng không thấy phiền lắm, dạo này hình như không gặp lỗi như vậy nữa, chắc là lỗi của pix và nó fix rồi cũng nên. Hồi trước vừa gà gật vừa gõ thì thứ hạng cứ nhảy lên nhảy xuống một ngày mấy lần nghĩ nghĩ giống chong chóng xoay vậy á. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom