Ask Lỗi khi kết nối RDP

uk5c

Junior
Reactions
4
MR
0.000
em mới thuê 1 cái RDP để chơi PTU nhưng khi kết nối nó hiện ra thông báo này, mặc dù em đã dùng đúng info bên bán cung cấp trong mail.
Các bác cho em hỏi lỗi này là do em hay do bên bán vậy ạ? tại lần đầu em dùng RDP, em có gửi mail support rùi nhưng vẫn chưa thấy hồi âm.
Cám ơn các bác. :binhsua09:

31-07-2013 10-27-57 AM.jpg

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
bạn dùng user thường chứ ko phải administrator đúng ko ? Có thể do bên bán tạo user nhưng chưa enable chức năng remote desktop, hay nói cách khác là user này ko được quyền remote desktop

bạn dùng user thường chứ ko phải administrator đúng ko ? Có thể do bên bán tạo user nhưng chưa enable chức năng remote desktop, hay nói cách khác là user này ko được quyền remote desktop

Vâng em dùng user thường do bên bán cung cấp, ko phải admin, thế chắc do lỗi bên bán rồi, thanks bác nhé.

hix, đen quá các bác ạ, ham rẻ mà quên ko đọc mấy trang cuối của topic bán hàng của bọn bán, dính lắm phốt wa. Gửi ticket support cho nó, nó cứ bảo fix rồi, check lại. Nhưng kết quả vẫn thế này

Bác nào mà thuê RDP trên WJ thì tránh cái thằng PandaRDP ra nhé.

Reseller24h

Junior
Reactions
52
MR
0.000
hix, đen quá các bác ạ, ham rẻ mà quên ko đọc mấy trang cuối của topic bán hàng của bọn bán, dính lắm phốt wa. Gửi ticket support cho nó, nó cứ bảo fix rồi, check lại. Nhưng kết quả vẫn thế này
View attachment 28146

Công thuê RDP sao ko dùng azure ở forum mình, cũng rẻ mà.

boyfriendmmo

Banned
Reactions
37
MR
0.000
View attachment 28146

pm mình mình share cho 1 con vps 7 day dùng.khỏi hậu tạ:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week