• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Lỗi gì của Themaposter vậy, pro fix giúp mình với

uptoshare296

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cái Thema của em chạy 1 chút là bị bị lỗi:"Out of memory" gì gì đó, không chạy được
Em có kèm theo file bên dưới đó, mọi người giúp em với.

Attachments

107.5 KB · Views: 53
lỗi này tớ chả bao h bị , vì máy cắm thema của các bạn ram quá ít , cắm mỗi tí mà đã full ram rồi , mua con VPS 14GB mà cắm , cắm liên tiếp vài ngày cũng chả sao :binhsua141:

lỗi này tớ chả bao h bị , vì máy cắm thema của các bạn ram quá ít , cắm mỗi tí mà đã full ram rồi , mua con VPS 14GB mà cắm , cắm liên tiếp vài ngày cũng chả sao :binhsua141:

VPS ram cao thì nói gì :( Nhiều khi người ta ko có VPS RAM cao mà cắmth PC thì sao, ko lẽ phải bỏ tiền mua thêm cây RAM 4GB à :(
Freedy phải nhanh chóng fix cái lỗi to đùng này sớm thôi :D

VPS ram cao thì nói gì :( Nhiều khi người ta ko có VPS RAM cao mà cắmth PC thì sao, ko lẽ phải bỏ tiền mua thêm cây RAM 4GB à :(
Freedy phải nhanh chóng fix cái lỗi to đùng này sớm thôi :D

Tiền mua thanh ram 4GB + tiền điện thì cậu nên thuê 1 con VPS 7GB cho nó lành :binhsua141:

Cắm trên VPS được 24/24

Cắm máy nhà 24/24 chỉ vài hôm là nó lăn ra thôi :binhsua11:

máy yếu điện thì dùng bản light đê, ram thấp đòi dùng bản normal làm j????

À vậy cho mình hỏi cắm Themaposter trong VPS lỡ mà VPS die thì nó có sao không. Tại thằng bạn mình nó bảo VPS die thì Themaposter đi theo luôn

Tớ sẽ pm lại lần nữa,bởi vì tớ bị khi xài bải light còn normail thì ko sao.Thử bản normal chưa bạn.

cho tớ hỏi về auto reply , khi mih` add ID đúng mà post vẫn báo là topic k tồn tại thì lỗi là do đâu !
Add id sai.Sao bạn lại quả quyết bạn add id đúng . ;)

Tớ sẽ pm lại lần nữa,bởi vì tớ bị khi xài bải light còn normail thì ko sao.Thử bản normal chưa bạn.

Mình đã test cả bản light và normal rồi, đều bị lỗi này. Mặc dù chạy Win7, RAM 3GB, CPU 2 nhân 2.4GHz :(

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

máy yếu điện thì dùng bản light đê, ram thấp đòi dùng bản normal làm j????

Bản normal lẫn light đều bị :)

Add id sai.Sao bạn lại quả quyết bạn add id đúng .
nhiều forum thì bên ngoài và khi kik vào REPLY thì ID khác nhau nhưng nhiều forum thì giống nhau và chỉ có 1 ID đó . vậy còn cách nào khác để lấy ID cho chính xác nữa

nhiều forum thì bên ngoài và khi kik vào REPLY thì ID khác nhau nhưng nhiều forum thì giống nhau và chỉ có 1 ID đó . vậy còn cách nào khác để lấy ID cho chính xác nữa
id of topic reply co dang la t=xxxxxx, hoac tid=xxxx hoac showthread.php?22308-Loi-gi-cua-Themaposter-vay-pro-fix-giup-minh-voi/page2. chứ ko phai giá trị p =????
muốn chính xác thì post reply lên topic đó 1 lần, rồi chạy ra ngoài box có chứa topic đó nhấn lại vô topic đó sẽ thấy chính xác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom