Ask Lỗi CHPLAY trên tất cả BS 0.9.x

VanThanh9895

Banned
Reactions
15
MR
0.000
vài ngày trở lại đây e hay bị cái lỗi này, cứ remove gmail cũ đj add gmail khác vào là y như rằng nó cứ bị lỗi này, hoặc e chả remove mak add thêm 1 cái gmail nữa vào sau khj wipe data lại thì cũng bị dính, 1 ngày e giải nén k pjk pao nhju lần cứ vài 3 lần wipe data, remove gmail hay add thêm gmail vào là bị, mak e làm cứ vài lần là fải thay 1 mail khác, ko thể cứ 1 mail mak làm mãi đc, mặc dù e đã thử tất cả các cách fix mà vài bạn góp ý nhưng cũng chả ăn thua :(, nay e post topic này mong tất cả các pro của mmo có thể khaj ság cho newbie e đc rõ cái lỗi này do đâu và cách fixx thế nào, e đag dùng xchanger để change ạ. e xjn cảm ơn và hậu tạ :confused:

Attachments

• loi gg.png
    loi gg.png
    316 KB · Views: 110
    36.2 KB · Views: 102
    26.3 KB · Views: 102
mình thấy ở trên góc của blue nó thông báo lỗi google play services đúng ko nhỉ ?

mình vào tháo hết update của google , vào folder cài đặt của blue xóa cái HD-Update đi , restart blue và ok rồi này :D

thấy thớt viết bài có chút teencode là ko ham rồi.:rolleyes:

thấy thớt viết bài có chút teencode là ko ham rồi.:rolleyes:
thánh bớt soi hộ e vs :(
fix được chưa bác
mình k fix đc và đã dùng hẳn bên droid 4x r, tuy hơi khó xài chút nhưng mượt và lead off khá tốt :)
mình thấy ở trên góc của blue nó thông báo lỗi google play services đúng ko nhỉ ?

mình vào tháo hết update của google , vào folder cài đặt của blue xóa cái HD-Update đi , restart blue và ok rồi này :D
đó là bác để nguyên 1 gmail làm, còn e remove và add mail liên tục, chả fix đc lỗi này :(

mình cũng bị ,làm lại blue mới + gmail khác thì chưa thấy bị lại, có khả năng mail đó lỗi @@

có người làm đc rồi đấy, search xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week