• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[lỗi] checking flash của tool vagex

Reactions
390
MR
0.000
chào các bạn hiện tại mình đang dùng tool vagex , sáng nay mất điện , khởi động lại máy b,giờ ko chạy đc tool nữa , mình đã xóa hết flash ở máy cài lại rồi nhưng vẫn thế này , yahoo ko hiện đc chữ chát với người bên kia , vào mmo4vn thì có 1 số icon ko hiện đc

mình dùng PC win 7 Uti , bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giáo

chào các bạn hiện tại mình đang dùng tool vagex , sáng nay mất điện , khởi động lại máy b,giờ ko chạy đc tool nữa , mình đã xóa hết flash ở máy cài lại rồi nhưng vẫn thế này , yahoo ko hiện đc chữ chát với người bên kia , vào mmo4vn thì có 1 số icon ko hiện đc

bạn vào adobe.com down bản flash chọn đúng bản flash dành cho IE

Upvote 0

Bạn click trên ie mở trang nào có flash như 24h.com.vn mục các video bóng đá, sau đó nó có hiện 1 thanh vàng dưới các tab, click vào chọn flash all tab là được

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,072
Latest member
Thanhluan33
Back
Top Bottom