Lời cảm ơn tới anh em mmo4me

Status
Not open for further replies.
Như topic lần trước em có lập http://mmo4me.com/showthread.php?64296
Hum nay có rảnh chút thời gian em lập topic này để 1 lần nữa cảm ơn Ban quản trị mmo4me đã bớt chút thời gian về chơi với gia đình em ,
Mẹ em rất vui khi có những người bạn không quen biết ngoài đời mà chỉ qua internet cũng có thể đến được với nhau, cụ thể là bạn
Tranau90,anh Congclose , anh love_token273 và em vubaduc93 đã không ngại đường xa qua nhà em chơi ,
tất cả anh em mmo đã ủng hộ mình qua đợt khó khăn này để vươn lên .
Một lần nữa em xin cảm ơn tấm lòng của các anh chị trong forum và các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ em .
Em và gia đình chân thành cảm ơn sự góp sức quý báu này , em sẽ nhớ mãi những lúc này ,
thế mới biết thế giới mmo còn tốt hơn mình tưởng , sẵn sáng chia sẻ giúp đỡ nhau lúc khó khăn .
Khi nào có dịp offline forum ở Hải phòng em nhất định sẽ đi gặp mặt anh chị 1 lần nữa .
cảm ơn mọi người trong nam ngoài bắc nhiều nhé , còn thời gian mình sẽ kiếm tiền thêm trên mạng phụ giúp mẹ ,
nếu ai có lòng nhiệt tình xin add nick yahoo kedatinh_0305 để chỉ mình cách kiếm tiền nhé . Thanks all forum mình

Last edited by a moderator:

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
chúc mẹ anh mau khỏi bệnh nhá
cố gag kiếm thật nhiu xu để làm nhiu việc hơn nữa...................hỹ:binhsua14:

Upvote 0

socolar2010

Senior
Reactions
327
MR
0.000
Chị cũng rất mong gia đình em vượt qua được khó khăn này. Chúc mẹ em sớm khỏi bệnh. Thỉnh thoảng cập nhật tình hình của bà để mọi người biết nhé!

Upvote 0
Chị cũng rất mong gia đình em vượt qua được khó khăn này. Chúc mẹ em sớm khỏi bệnh. Thỉnh thoảng cập nhật tình hình của bà để mọi người biết nhé!
chị sô cô la cho em yahoo vứi nhé , em cảm ơn chị , đã ủng hộ em , anh BINBIN có nói với em , 1 lần nữa cảm ơn chị nhìu hi

Upvote 0

tuonglaimmo

Banned
Reactions
69
MR
0.000
Nói thật nhé, mình thấy nhiều bạn lo lắng quá mức rồi. Mọi người ủng hộ nhiệt tình, đến thăm hỏi thế là tình cảm rồi. Bạn Hoàng ko nên kéo mọi người vào cuộc sống của bạn. Bạn hãy tự lực lo tiếp cho tương lai của bạn cũng như mẹ của bạn. Việc của bạn đến đây closed là đc rồi. Còn anh em nào có lòng thì cứ pm riêng, hoặc chỉ cho bạn cách kiếm tiền qua YAHOO. Việc cứ lập topic liên tục này có vẻ nhiệt tình thái quá. Ở ngoài đời còn rất nhiều hoàn cảnh khó khăn hơn bạn nữa kìa, liệu mọi người giúp đc hết ko??
Việc của bạn Hoàng lên chấm dứt tại đây, kéo dài quá mình cảm thấy nó thành cái gì đó ko thoải mái.

Số tiền mọi người đóng góp phải hơn chục triệu mà bạn Hoàng nói là ko lớn sao, mỗi tháng mình gửi cho ba mẹ có 500 ngàn ba mẹ cũng mừng lắm rồi đó bạn ạ

Mình rất cảm phục bạn vì dám đứng ra xin mọi người đóng góp, dù bạn có khó khăn cũng nên hiểu. Mọi người ai cũng có cuộc sống riêng, giúp đc 1 lần ko có nghĩa giúp đc cả đời.
Mong cậu và gia đình mạnh khỏe

Last edited by a moderator:
Upvote 0

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Các bạn đã làm mát mặt người HP , cảm ơn nhiều : Tranau90, Congclose , love_token273 , vubaduc93 , Vào comment phát để anh em thanks nào :D

Chúc bạn Hoàng và mẹ vượt qua khó khăn này nhé .... Cố lên bạn , tương lai còn ở phía trước , đừng quên bên cạnh bạn còn có những người bạn tốt nhé ....

Upvote 0

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Nói thật nhé, mình thấy nhiều bạn lo lắng quá mức rồi. Mọi người ủng hộ nhiệt tình, đến thăm hỏi thế là tình cảm rồi. Bạn Hoàng ko nên kéo mọi người vào cuộc sống của bạn. Bạn hãy tự lực lo tiếp cho tương lai của bạn cũng như mẹ của bạn. Việc của bạn đến đây closed là đc rồi. Còn anh em nào có lòng thì cứ pm riêng, hoặc chỉ cho bạn cách kiếm tiền qua YAHOO. Việc cứ lập topic liên tục này có vẻ nhiệt tình thái quá. Ở ngoài đời còn rất nhiều hoàn cảnh khó khăn hơn bạn nữa kìa, liệu mọi người giúp đc hết ko??
Việc của bạn Hoàng lên chấm dứt tại đây, kéo dài quá mình cảm thấy nó thành cái gì đó ko thoải mái.

Số tiền mọi người đóng góp phải hơn chục triệu mà bạn Hoàng nói là ko lớn sao, mỗi tháng mình gửi cho ba mẹ có 500 ngàn ba mẹ cũng mừng lắm rồi đó bạn ạ
Ko thoải mái thì đừng cm, người ta lập topic cám ơn mọi người chứ có làm cái gì đâu mà bạn lên tiếng thế. Chúc cho bạn Hoàng và gđ luôn hp và vui vẽ, chúc mẹ bạn mau chóng bình phục.

Upvote 0

aimagioivay

Junior
Reactions
124
MR
0.003

Mình rất cảm phục bạn vì dám đứng ra xin mọi người đóng góp, dù bạn có khó khăn cũng nên hiểu. Mọi người ai cũng có cuộc sống riêng, giúp đc 1 lần ko có nghĩa giúp đc cả đời.

Có thể đây chỉ là lời cảm ơn thôi...còn chuyện giúp là ai có lòng thì chỉ giúp bạn ấy cách kiếm tiền thôi...

Mình chỉ đồng ý với bạn này là không nên nói số tiền ít....cái này chỉ dành cho người ủng hộ nói..còn người nhận nói thế mất hay đi

Góp ý cùng bạn Hoàng nhé

Chúc mẹ bạn mau khỏe lại....

Upvote 0

congclose

Hero
Reactions
210
MR
0.083

đất nước có những con người như bạn thì khó phát triển lắm- hi vọng 1 ngày nào đó bạn sẽ rơi vào hoàn cảnh như bạn hoàng .... mình rất mong ngày đó sẽ đến với bạn để bạn mới hiểu được--- vì ngôi ngoài nói gì cũng được

Chúc mẹ bạn hoàng có sức khỏe tốt sớm bình phục

Upvote 0
Bạn Hoàng nói muốn kết bạn, mình nói thật nhé: với mọi người mmo thì việc quan trọng nhất là kiếm tiền và kết bạn cũng vậy, kết bạn vui vẻ là 1 phần nhưng cũng phải là vì giúp ích đc cho bản thân mình trong công việc, ko ai muốn kết bạn với người khó khăn và hay hỏi về các vấn đề mmo và ko có lợi ích gì cho mình .
Còn về việc bạn muốn kiếm tiền nhờ người khác chỉ, bạn online từ năm 2010 chẳng lẽ ko hiểu rõ về mmo, cách kiếm tiền nhiều thì khó, kiếm tiền dễ thì phải chăm chỉ, kiếm tiền dễ thì phải cheat,scan,scam đều đụng vào miếng ăn của người khác nên là sẽ ko có ai chỉ cho bạn đâu.

Hãy tự lực cánh sinh, tôi cũng khó chịu với bạn, lúc mẹ tôi ốm đau gia đình khó khăn tôi cũng ko đi xin xỏ người ngoài, tôi vẫn làm việc chăm chỉ để trả nợ dần cho ba mẹ. Bạn cứ dựa dẫm vào người khác tôi thấy bạn có tư tưởng ỷ nại

ai ghét mình thì cứ nói đây là comment thành thật của mình

Upvote 0

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype

Mọi việc có a e rùi nhé.K đến lượt cậu ngồi đó k biết gì rùi nói đâu.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week