Ask Lỗi : Bạn đã có một tài khoản AdSense

pro2x

Junior
Reactions
46
MR
0.184
Chào ace, hôm qua e có mua 1 sdt về lập một gmail mới rồi tiến hành đăng ký tài khoản adsense, nhưng sáng nay bị báo lỗi bạn đã có một tài khoản adsense và không thể tạo tài khoản mới. Trường hợp này giải quyết thế nào ạ, mong các bác giúp đỡ e cảm ơn ạ!

Bạn muốn có thêm tài khoản GA mới thì bạn cần khai báo lại các thông tin hoàn toàn mới. Trường hợp việc khai báo GA đã trùng khớp địa chỉ, số điện thoại, email, nơi ở thì việc này chỉ còn cách tạo một tài khoản mới.

Bạn muốn có thêm tài khoản GA mới thì bạn cần khai báo lại các thông tin hoàn toàn mới. Trường hợp việc khai báo GA đã trùng khớp địa chỉ, số điện thoại, email, nơi ở thì việc này chỉ còn cách tạo một tài khoản mới.
thật sự là e k biết lỗi này ở đâu luôn, mail thì e tạo mới từ số điện thoại mới mua, có thể là do số điện thoại này, chủ trước đã từng đăng ký adsen.

thật sự là e k biết lỗi này ở đâu luôn, mail thì e tạo mới từ số điện thoại mới mua, có thể là do số điện thoại này, chủ trước đã từng đăng ký adsen.
bắt buộc phải xóa GA cũ đi mới liên kết được cái ga mói nha, youte nó biết rồi, xóa càng nhanh càng tốt để dk cái mới rồi nhận pin.

bắt buộc phải xóa GA cũ đi mới liên kết được cái ga mói nha, youte nó biết rồi, xóa càng nhanh càng tốt để dk cái mới rồi nhận pin.
vậy bây giờ có cách nào xóa cái GA đó khi mình k biết mail đó là j k bác, hay đổi số điện thoại khác nhỉ

vậy bây giờ có cách nào xóa cái GA đó khi mình k biết mail đó là j k bác, hay đổi số điện thoại khác nhỉ
bạn vào link này https://www.google.com/adsense/new rồi nhấn vào đóng tài khoản sau đó làm tiếp thoe hướng dẫn, nhớ đăng nhập từng cái gmail bạn có để xóa hết.

Last edited:
mình đang thừa một tk GA + domain đi kèm, muốn bán. bác nào có nhu cầu ib zalo 0978-757-462

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom