• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lỡ nhấn refund Paypal có lấy lại được không ạ ?

mrga2411

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Mình có làm Job bên freelancer người ta thanh toán cho mình qua paypal 100$ nhưng do pending 21 ngày ( paypal yêu cầu seller gì gì ấy ) nên mình refund lại và bảo người ta thanh toán qua Freelance , đến giờ là 3 ngày mà chưa thấy người đó hồi âm , giờ mình muốn lại số tiền mình đã refund bên paypal có được không vậy . Cám ơn các bạn đã đọc .

Refund rồi thì ông nội paypal cũng ko dám làm gì.
Quyết định nằm ở thằng kia.

hold 21 ngày là chính sách của PP mà, bạn ko cố đợi đc sao? chính tay bấm refund thì cũng giống như dispute nhưng sau đó close dispute ---> coi như tiền học phí thôi bạn

hold 21 ngày là chính sách của PP mà, bạn ko cố đợi đc sao? chính tay bấm refund thì cũng giống như dispute nhưng sau đó close dispute ---> coi như tiền học phí thôi bạn
Buồn thế , vậy không có cách lấy lại rồi :D

cần phải nhận ra 1 điều: đây là lỗi của bản thân (trả lại $, từc chối nhận $) sao lại ghét :eek::eek::eek:

chỉ ghét khi đã làm xong job mà nó hông trả $ mới phải :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đi toi 2tr160k :D cũng được

Thôi xem như làm free để xóa hết file của nó cho bõ ghét :D
làm người ai làm như thế :eek: lỗi cua mình mà tự nhiên gán lên người ta :D có đức lắm đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom