Lnbux.com Site bux của VN, ko phải của Nga mà admin chính là lam35k14

sao cậu lại nói đến vậy nhỉ :-?
mình thấy tên đó cứ pay cho bạn thì bạn cứ chơi thôi chứ
site ptc nào mà k scam :-?
mà nếu scam ;)) mình ở đn có gì mình tìm giúp cho nếum ình nhớ k nhầm thì cái 35kxx là lớp của nó ở trường đại học thì phải
có thông tin như vậy thì tìm 1 ng đâu có khó :))

đã là site ptc thì vn hay ko vn thì cũng scam thôi miễn là nó có trả tiền cho mình là được rồi. Cầu cho nó có nhiều quảng cáo để nó khỏi scam thì nó sẽ làm ăn tốt thôi :D
Cậu có chắc ko, cho dù lời hay ko lời thì cũng vậy thôi, hiên tại những quảng cáo của nó chỉ dành cho nó thôi, ko ai quảng cáo hết cả. Vậy mà sống nỗi ko, mình chỉ tội nghiệp cho những người đầu tư thôi.

Các bác chém nhẹ tay thôi. Site PTC mà được các công ty thuê quảng cáo rất ít. Chỉ có một vài thôi, chứ đa số là tự quảng cáo rồi lấy tiền đầu tư của mem mà xoay sở làm ăn các thứ khác, nếu lời, tiếp tục duy trì, còn ngược lại thì scam site thôi. Việt Nam hay nước ngoài đều có mẫu số chung như thế cả. Các bác chơi site nước ngoài nó scam các bác chửi nó quá trời luôn. Có tìm ra được nó để thanh toán không. Đổi lại mới phát hiện có một site admin là người VN thôi ...!?! Mà nó đã bán cam bán quýt gì đâu. Đã biết rõ thế thì đừng đầu tư. Cứ click, khi nào đủ minpay rồi thì rút thôi. Việc gì phải xoắn như thế :)

Mấy cậu này ngộ nhỉ,người ta đã scam đâu mà đi report
Nó chưa scam thì đợi tới ngày scam đi, nó ác cái là lừa người ta, bảo site này từ Nga, mình cũng tưởng chắc site này cỡ 2 năm, ai ngờ tuyển ref cho dữ. Nó láo cái là bảo là site Nga, chứ nó pay thì ko nói gì nhưng nó nói láo. Còn proof đăng ký công ty nữa, vào xem đi bao nhiu mem VN bị ban rồi. Chắc bạn làn người tiếp theo.

Nó chưa scam thì đợi tới ngày scam đi, nó ác cái là lừa người ta, bảo site này từ Nga, mình cũng tưởng chắc site này cỡ 2 năm, ai ngờ tuyển ref cho dữ. Nó láo cái là bảo là site Nga, chứ nó pay thì ko nói gì nhưng nó nói láo. Còn proof đăng ký công ty nữa, vào xem đi bao nhiu mem VN bị ban rồi. Chắc bạn làn người tiếp theo.[/QUOTE]
rất ít người VN biết tin này, phải chi biết như mình thì đâu có nói gì, cái này là mình giúp các bạn thôi. Chứ mình cũng chẳng lời được đồng nào. NÓ mướn các mem việt kêu mọi người đầu tư, nói AVG trên 2 tốt lắm, toàn là mem mướn ko.

Thì ra là lam35k14 à thể nào chú này dạo này bặt vô âm tín không thấy online nữa
Lúc trước hay nói chuyện lắm lại còn bảo là có ý định thành lập một site PTC ai ngờ là site này à
Chú này trước kia chơi bên Onbux

Last edited by a moderator:
Đã báo cáo 1 bài bên forum EMS có lẽ sẽ hạn chế được số người invest :D . Hơn nữa nếu là 1 người tao site thì không cần phải giả mạo mọi thứ như thế

Last edited by a moderator:
Cuối cùng thì ngày chờ đợi cũng đã đến, Lnbux chính thức scam, và như đã nói ở trên Admin là lam35k14, PP đang bị limit và người nào biết thông tin về thằng này post cho mọi người cùng biết để xử nó.

tin nóng mới nhận con chó lam35k14 đã Scam vào 4rum của nó chơi tý thì có 1 pic của em này nói đúng thật

bác nào đầu tư ở thằng này xin chia buồn tìm con chó lam35k14 mà đập nó chết đi

Xin thông báo với toàn bộ anh em
Số điện thoại của lam35k14 là 01656260866. Ai muốn chém gì thì chém đi

lam35k14
ngu hanh son
da nang
Ha ha thằng này chắc ne học trường kinh tế đà nẵng lớp 35k14. Anh em ai muốn truy lung thì lên trường tìm nó đi.
Dán cho vài cái tờ rơi trên trường cho nó khỏi vác cái mặt lừa đảo lên trường học luôn
http://www.due.edu.vn
Địa chỉ trường đại học kinh tế đó :D
Khóa 35 - K14 là khoa tài chính - ngân hàng thì phải

Ồ sao bác biết hay vậy? Ngày mai vác đao lên trường chém cổ nó mới đc, có ai đi không nào? :)) :))
lam35k14
ngu hanh son
da nang
Ha ha thằng này chắc ne học trường kinh tế đà nẵng lớp 35k14. Anh em ai muốn truy lung thì lên trường tìm nó đi.
Dán cho vài cái tờ rơi trên trường cho nó khỏi vác cái mặt lừa đảo lên trường học luôn
http://www.due.edu.vn
Địa chỉ trường đại học kinh tế đó :D
Khóa 35 - K14 là khoa tài chính - ngân hàng thì phải

Cái ava kia không biết có phải là đúng người không? Nếu mà đúng thì đập cho nó một trận được rồi. Người VN mà thế đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week