SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

DragonHeart

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Thứ nhất là mình hok có nói như vậy đâu nha, đấy là trong bảng update của site ghi thôi... ^^
Tiếp theo là giải thích cho bạn
Pay per referral click,,, có nghĩa là "trả cho mỗi nhấp chuột của giới thiệu", ở đây là giới thiệu trực tiếp bạn nhé....... Tức là những người bạn giới thiệu họ trực tiếp ngoài đời chứ không phair giới thiệu thuê, tức là DR ( Direct Referrals), còn giới thiệu bạn thuê gọi là RR ( Rented Referrals )
Với giới thiệu bạn thuê thì các gói nâng cấp thì Pay per referral click là 0.01 nhé.
cái AVg ta hay tính cũng chỉ dùng cho RR thôi chứ không phải cho DR nha....

Sặc. Điều khoản thế này dễ gây tranh cãi nhỉ. Thank bác

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sợ thì đợi qua noel hãy vào, coi chừng thằng admin gom hụi đi ăn tất niên.
Mình chắc cuối tháng hòa vốn. Nếu thằng này sống qua được năm sau chắc sẽ sống dai lắm.
mình thấy admin nó khá tâm huyết, trang bị cũng kha khá, SSl hẳn 256bit chứ ko thèm chơi 128.
Các cập nhật mới cũng được làm liên tục, hiện tại nó đang cố gắng khắc phục cái lỗi số ĐT, các topic trong diễn đàn nó trả lời khá nhanh.......
Hiện tại các dấu hiệu đều ổn...
Cũng mong là nó ổn để còn ăn dài dài......

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Nhìn mọi người chiến mà thèm. :D
Chắc phải theo thôi.

langriser

Junior
Reactions
74
MR
0.212
Theo Kinh Nguyệt Của Tớ Các Bạn Có Thể Kiếm 1 Tháng 10$ từ Site Này Với Số Vốn 20$ Thôi.

10 Site Cũng Dc 100$
Bác chỉ dùm em cái, vốn gì ít vậy mà lời 50% 1 tháng nửa.
10 site uy tín thì mình đảm bảo có, mỗi tội chơi theo kiểu 20$ thì ko đc thôi =))
10 site uy tín, uy tín là đánh giá theo kiểu gì bác, em thấy chỉ có mỗi useclix là OK, còn lại granbux, neobux vốn to, adfiver đang la làng..bác giới thiệu em site nào cỡ 90% useclick là được rồi.

tuandinh92

Banned
Reactions
123
MR
0.000

10 site uy tín, uy tín là đánh giá theo kiểu gì bác, em thấy chỉ có mỗi useclix là OK, còn lại granbux, neobux vốn to, adfiver đang la làng..bác giới thiệu em site nào cỡ 90% useclick là được rồi.
Ultibux cậu :rolleyes:

scalet-clix, GTP, clixblue, grandbux, buxvertise, clixten, useclix, okik, lexiadz, familyclix, cleverbux, .....
Đó, chỉ sơ qua cho bạn thôi có hơn chục site đã sống 1 năm hơn rôi nhé, 1 số còn sống vài năm rồi. Mỗi tội những site này ko site nào chơi theo kiểu 20$ mà có lãi đc
Còn cái "Kiếm 1 Tháng 10$ từ 1 Site Với Số Vốn 20$ Thôi." mình nói thật không có đâu. lại còn đòi 10 site
Làm kiểu này mình tin chắc ko quá 3 tháng kể cả với 10 site mình ko nghĩ là bạn còn nổi 50$ vốn...
Ps cho bạn thêm là xét về uy tín thì useclix ở top dưới trong những site bên trên nhé. Không phải nó không uy tín, mà là tất cả đều uy tín, nhưng để kiểm chứng về time tồn tại thì useclix đứng bét bảng...

scalet-clix, GTP, clixblue, grandbux, buxvertise, clixten, useclix, okik, lexiadz, familyclix, cleverbux, .....
Đó, chỉ sơ qua cho bạn thôi có hơn chục site đã sống 1 năm hơn rôi nhé, 1 số còn sống vài năm rồi. Mỗi tội những site này ko site nào chơi theo kiểu 20$ mà có lãi đc
Còn cái "Kiếm 1 Tháng 10$ từ 1 Site Với Số Vốn 20$ Thôi." mình nói thật không có đâu. lại còn đòi 10 site
Làm kiểu này mình tin chắc ko quá 3 tháng kể cả với 10 site mình ko nghĩ là bạn còn nổi 50$ vốn...
Ps cho bạn thêm là xét về uy tín thì useclix ở top dưới trong những site bên trên nhé. Không phải nó không uy tín, mà là tất cả đều uy tín, nhưng để kiểm chứng về time tồn tại thì useclix đứng bét bảng...
Tôi nói chỉ cần vốn 20$ là chiến site littel tháng lãi 10$ hoặc hơn ko biết đứng nói nhiều :D

Tôi nói chỉ cần vốn 20$ là chiến site littel tháng lãi 10$ hoặc hơn ko biết đứng nói nhiều :D
bạn mới là nói nhiều đấy, topic là của mình mình giải thích cho mọi người thôi, site này đảm bảo cũng ko đc như vậy, bạn đang xui khiến vớ vẩn mọi người, chính bạn cũng vào đấy nói úp nói mở linh tinh về lỗi này nọ của site gây hoang mang cho mọi người mà không đưa ra được bằng chứng ... bạn ko thích có thể out khỏi topic của mình, bạn vào đây ko giúp đc gì mọi người toàn gây hoang mang và xui đểu..

Qua cửa kiểm tra nào nữa. Mọi người chơi thấy AVG tốt mà đều lắm :rolleyes: . mình cũng dep đc gần tuần r AVG 1.2 :D
qua của là còn chờ thêm time nữa bạn ak, mới ra đc nửa tháng thì làm sao biết chắc đc, như adfiver hon 1 tháng đầu ngon lành có ai nói gì đâu, giờ nó bắt đầu giở chứng rùi đó thui... 1 site mà đánh giá uy tín ít nhất cũng phải tồn tại đc 3 đến 4 tháng trở lên mà chạy mượt mà không lỗi nghiêm trọng và pay đều nữa,...

qua của là còn chờ thêm time nữa bạn ak, mới ra đc nửa tháng thì làm sao biết chắc đc, như adfiver hon 1 tháng đầu ngon lành có ai nói gì đâu, giờ nó bắt đầu giở chứng rùi đó thui... 1 site mà đánh giá uy tín ít nhất cũng phải tồn tại đc 3 đến 4 tháng trở lên mà chạy mượt mà không lỗi nghiêm trọng và pay đều nữa,...
Thì vẫn pải có người tiên phong thì mới biết mà đánh giá được chứ cậu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week