SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thì vẫn pải có người tiên phong thì mới biết mà đánh giá được chứ cậu :D
ak, thì mình chỉ nói là đánh giá về uy tín thì ultibux chưa đủ đc, nhưng đanh giá về mức độ nên chơi thì ultibux cũng nên thử ^^

tuandinh92

Banned
Reactions
123
MR
0.000
Mới có ulmons nữa site đẹp luôn . Mìh cũng cbi chiến nó. Mà gần tết r nó cho golden thuê max 500 ref k biết có pải nó định gom lúa để chơi tết k nữa :oops:

Mới có ulmons nữa site đẹp luôn . Mìh cũng cbi chiến nó. Mà gần tết r nó cho golden thuê max 500 ref k biết có pải nó định gom lúa để chơi tết k nữa :oops:
chỉ là nhận định cá nhân thôi nhé, site này nó có thêm phần share, chắc chắc pp nó sẽ bị để í, nếu có chơi nên cẩn thận, tốt nhất hãy đợi nó gỡ limit xong đã...

chỉ là nhận định cá nhân thôi nhé, site này nó có thêm phần share, chắc chắc pp nó sẽ bị để í, nếu có chơi nên cẩn thận, tốt nhất hãy đợi nó gỡ limit xong đã...
Thấy site nó bảo mật tốt . Thời hạn domain 5 năm lận. MEmber ngày càng đông nên thèm :p

Tại nó cho thuê 500 ref lên run run :confused: chứ 200 ref thì cũng đập r :D
cũng nhiều người hỏi mình site này, hôm trước cũng định up lên U để có thể refback cho mọi người nhiều hơn, nhưng 1 đêm nằm nghĩ lại,,, quyết định sẽ ko chơi site này =)):D:D:D

DragonHeart

Junior
Reactions
6
MR
0.000
scalet-clix, GTP, clixblue, grandbux, buxvertise, clixten, useclix, okik, lexiadz, familyclix, cleverbux, .....
Đó, chỉ sơ qua cho bạn thôi có hơn chục site đã sống 1 năm hơn rôi nhé, 1 số còn sống vài năm rồi. Mỗi tội những site này ko site nào chơi theo kiểu 20$ mà có lãi đc
Còn cái "Kiếm 1 Tháng 10$ từ 1 Site Với Số Vốn 20$ Thôi." mình nói thật không có đâu. lại còn đòi 10 site
Làm kiểu này mình tin chắc ko quá 3 tháng kể cả với 10 site mình ko nghĩ là bạn còn nổi 50$ vốn...
Ps cho bạn thêm là xét về uy tín thì useclix ở top dưới trong những site bên trên nhé. Không phải nó không uy tín, mà là tất cả đều uy tín, nhưng để kiểm chứng về time tồn tại thì useclix đứng bét bảng...

Bác chủ thớt mở thêm thớt về mấy site này đi. Quan trọng nhất là phần chiến thuật như nên dừng ở gói nâng cấp nào, gói nào thì nên thuê bao nhiêu ref, kinh nghiệm chăn ref...

Đa tạ bác. Em ăn CAM nhiều nên xót ruột bác ạ.

Bác chủ thớt mở thêm thớt về mấy site này đi. Quan trọng nhất là phần chiến thuật như nên dừng ở gói nâng cấp nào, gói nào thì nên thuê bao nhiêu ref, kinh nghiệm chăn ref...

Đa tạ bác. Em ăn CAM nhiều nên xót ruột bác ạ.
mấy site này hấu hết để phải có vồn tầm ~200$ cả, và tất nhiên là lãi tương đối thấp. Hòa vốn sau khoảng ~4 tháng, hoặc lâu hơn @@.
hiện tại mình đang chiến thêm có buxvertise và cleverbux thôi.... Nếu đc thì mốt mình mở thêm topic về buxvertise..... Trước đây có rồi nhưng mod chiến xóa đi rồi thì phải

Last edited:

redplanet

Senior
Reactions
93
MR
0.000
nhiều khi site uy tín không hẳn là site đáng chơi cho các bạn mới vô đâu vì nhiều lý do. Về mặt uy tín ( dựa vào thời gian tồn tại ) như bác @minhthu22 nói thì useclix không bằng nhưng dựa trên các tiêu chí như vốn đầu tư, thời gian hồi vốn, quản lý ref, lợi nhuận mang lại (ROI), thanh toán .... thì useclix ngon hơn khá nhiều chú ở trên. Chú Littlebux này cũng là 1 site mà mình và nhiều người chơi hy vọng sẽ tiếp bước uselix, sau khởi đầu chậm chạp, bị litmit PP, vượt qua và giờ trust PP với chi trả instant. Và Ultibux cũng có thể sẽ là 1 hotboy giống vậy sau 2 tháng nữa :D

Bác chủ thớt hoàn toàn đúng về vấn đề vốn. Một số site yêu cầu phải Dep mạnh thì mới ăn đc.

Còn Pro hơn Newbee chỉ là vấn đề kinh nghiệm nhiều có thể đoán đc là Site có ổn hay không. Một khi mà site đã ngon thì bác chỉ cần phổ biến nốt chiến thuật là anh em có thể chiến đc. VD như Littlebux này nếu cùng ở một gói nâng cấp, cùng số lượng Ref và cách quản lý ref thì cao thủ MMO thế giới và em thì thu nhập cũng vẫn sàn sàn như nhau thôi.

Còn em chỉ mong tìm đc site ổn định lãi thấp một chút cũng không sao. Chứ cứ đc vài tháng lại đi tìm site mới cũng mệt. Vẫn biết mấy site PTC chả nên mong lâu dài nhưng em vẫn thích nó đc tầm 1,5 - 2 năm.

Đến lúc rồi. Merry Chrismast :D

Bác chủ thớt hoàn toàn đúng về vấn đề vốn. Một số site yêu cầu phải Dep mạnh thì mới ăn đc.

Còn Pro hơn Newbee chỉ là vấn đề kinh nghiệm nhiều có thể đoán đc là Site có ổn hay không. Một khi mà site đã ngon thì bác chỉ cần phổ biến nốt chiến thuật là anh em có thể chiến đc. VD như Littlebux này nếu cùng ở một gói nâng cấp, cùng số lượng Ref và cách quản lý ref thì cao thủ MMO thế giới và em thì thu nhập cũng vẫn sàn sàn như nhau thôi.

Còn em chỉ mong tìm đc site ổn định lãi thấp một chút cũng không sao. Chứ cứ đc vài tháng lại đi tìm site mới cũng mệt. Vẫn biết mấy site PTC chả nên mong lâu dài nhưng em vẫn thích nó đc tầm 1,5 - 2 năm.

Đến lúc rồi. Merry Chrismast :D
có lẽ mình nên mở thêm topic về buxvertise nhỉ, ngoài ra bạn có thể chơi scralet theo mod @MrChaosq10 kìa,
Ak còn 1 vấn đề, pro hay ko pro thì ko dám xét, nhưng người chơi có kinh nghiệm họ kiếm DR giỏi lắm ^^....

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Follow me on Facebook
Site này giống HYIP zậy..nói chung là đừng nên chơi site này..
Cũng rãnh nên test thử proof :

+ 3.77 $
Date: 02.12.2015 18:29:12
ID: 109754434
Details: P23673403 → P17593018
Amount: 3.77 $
Comment:
ngày có bao nhiêu ads sao em vào site chả thấy cái ads nào thế thím

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics