• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

list scammer tại mmo4vn

chuongsnc

Senior
Reactions
154
MR
0.000
chào cả nhà!
Đã có list ptc scam
Lập topic này để đề nghị mod cho list scammer tại mmo4vn ( id,yahoo, mail,....) để mọi người còn biết đường mà tránh!
Chứ cứ tìm trong các mục lâu lắm mà với các newbie thì rất khó!
Theo mình thì scam 0.01$ cũng là scam( bán rẻ hay đắt cũng là bán cam!) tùy mức độ mà xử lý.
Và cũng đề nghị mod cho một tiêu chí thế nào là scam!
Làm ăn giữ chữ tín hàng đầu.

scam xong nó thường té luôn, vì cộng đồng mà thấy là nó ăn gạch ngay, nếu bạn ko chui lủi góc khuất thì sao bị dụ dỗ được, còn pub list lên đây rồi thì làm gì nó bỏ info cũ làm cái mới, có khùng đâu mà dùng lại info cũ, các bạn toàn đòi cái gì ấy, đã đề nghị thì đề nghị cái gì toto tí

Theo tôi thì mình đừng làm ref gì nữa cả. Làm công hoài mà hết site scam đến chủ hội scam pakon hoài. Chuyển qua Bet hết đi các bạn.

Theo tôi thì mình đừng làm ref gì nữa cả. Làm công hoài mà hết site scam đến chủ hội scam pakon hoài. Chuyển qua Bet hết đi các bạn.

ấy dà,chú này chỉ được cái nói đúng :binhsua79:

Cho mình cái da hú đi bạn. Học hỏi kinh nghiệm chút xíu. Hic...mới chuyển qua Bet nên còn gà lém. :))

chỉ sợ mình còn gà hơn bác ấy chứ,mình thì bet theo cảm tính là nhìu,thích đội nào thì bet đội đó,4rum này cao thủ thì phải nói đến bác nongthanhhoa hay bác quachminh ấy

ym:betbonus17

chỉ sợ mình còn gà hơn bác ấy chứ,mình thì bet theo cảm tính là nhìu,thích đội nào thì bet đội đó,4rum này cao thủ thì phải nói đến bác nongthanhhoa hay bác quachminh ấy

ym:betbonus17

Oh. Thế à? Vậy 2 Pác kia có đi ngang qua đây add nick yahoo cho mình học hỏi chút kinh nghiệm tí nhé. Thanks...!

yahoo: [email protected]

ong noi htpost cu thay o dau co nguoi noi BET thi hon,la nhay vo la:chu chi dc cai noi dung! :binhsua58: tui de y nha

Google cũng ra hết mà :-s
Mình cũng có ý định này nhưng mà thấy nhiều quá, ko có t/g :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week