Help List offer UK ngày 28 12 2012

Status
Not open for further replies.
Ai rảnh mà pm :binhsua45:
Mà mấy cái site kiểu chú làm anh đâu có làm ,noob mới đi chơi cái kiểu đó .Chú cũng chỉ là culi cho mấy thằng admin thôi .OK?
không làm thì chõ ... vào làm éo gì, ta share cho new chứ. thối ... à.

P/S Mod close topic hộ cái .

Last edited by a moderator:
Bạn muốn share có thể lập G tuyển Newbie vào làm rồi hướng dẫn cho list gì đó sao cũng được ko ai cấm,trước giờ chưa thấy pro nào rãnh lên đây post list off cả,nếu bạn cảm thấy off là nghề tay trái làm cho vui nát hay ko cũng đc thì cũng nên nghĩ cho miếng cơm của người khác,vả lại cái gì tự mình tìm hiểu làm đc nó cũng đáng quí hơn là có sẵn mà ăn.:binhsua44:

người ta share thì việc của họ. cá nhân là ủng hộ. cớ sao anh em vội ném đá. thử nghĩ xem chỉ có việt nam mới biết off hay sao mà chưa gì đã sợ nát. nước ngoài cũng share rất nhiều. thử copy 1 cái off rồi vào google mà xem hướng dẫn. thế mà các cậu thi nhau vào cắn người. khư khư chỉ sợ mất miếng ăn. nên nhớ là rất nhiều 4rum hướng dẫn chia sẻ kiểu này vì vậy hãy mở mang cái đầu của mình ra. đừng kiểu ếch ngồi đáy giếng thấy chão chuộc ăn là tâm lý a cay. toàn comment tỏ vẻ ta đây pro off.
nếu cái 4rum này ko có những người shảe kinh nghiệm thì anh em liệu có vững chân đc ko và mmo4me có kiếm tiền đc từ những lượt viếng thăm của anh em. về cái này chắc admin cũng đồng ý là cứ chia sẻ đi. càng nhiều người vào càng thu đc quảng cáo:binhsua51:
kết thúc là chấm muối tiêu mà ngon đi
thk chủ thớt chia sẻ để biết bộ mặt thật của một bồ phận nhỏ có suy nghĩ tiểu nhân:D

người ta share thì việc của họ. cá nhân là ủng hộ. cớ sao anh em vội ném đá. thử nghĩ xem chỉ có việt nam mới biết off hay sao mà chưa gì đã sợ nát. nước ngoài cũng share rất nhiều. thử copy 1 cái off rồi vào google mà xem hướng dẫn. thế mà các cậu thi nhau vào cắn người. khư khư chỉ sợ mất miếng ăn. nên nhớ là rất nhiều 4rum hướng dẫn chia sẻ kiểu này vì vậy hãy mở mang cái đầu của mình ra. đừng kiểu ếch ngồi đáy giếng thấy chão chuộc ăn là tâm lý a cay. toàn comment tỏ vẻ ta đây pro off.
nếu cái 4rum này ko có những người shảe kinh nghiệm thì anh em liệu có vững chân đc ko và mmo4me có kiếm tiền đc từ những lượt viếng thăm của anh em. về cái này chắc admin cũng đồng ý là cứ chia sẻ đi. càng nhiều người vào càng thu đc quảng cáo:binhsua51:
kết thúc là chấm muối tiêu mà ngon đi
thk chủ thớt chia sẻ để biết bộ mặt thật của một bồ phận nhỏ có suy nghĩ tiểu nhân:D

Phải nói 1 câu . Xin lỗi . Chú rất NGU. chưa hiểu offer là cái l*n gì hết :)

Phải nói 1 câu . Xin lỗi . Chú rất NGU. chưa hiểu offer là cái l*n gì hết :)
thông minh là đây. đọc hiểu liền
có tài mà ko có đức cũng vô dụng.
nuôi cơm ăn học vậy là hỏng rồi. khổ người sinh và nuôi dữong. vô dụng cả thôi

thôi các bác to tiếng vs nhau lr.share thì cũng share rùi.gạch đá thì cũng vèo vèo rùi.newb thì vui rùi.nhưng niềm vui đó trọn vẹn đến đâu.con nào pub ra thì sống dk mấy hum.quan trọng là cứ sảy ra tình trạng thế này thì 1 time nữa quay ra capcha thì ở đó mà tung hô :m135:.không phải vô cớ các bác pro kia vào ném gạch đá đâu ạ.
lại khổ e vất vả mò thêm cho mem.bị dỗi bác thớt rồi :m140:

ta thich tinh cach nhuong com se ao cua thot..thot xem con net nao..post list ofer..cho lu kia no can luoi ccmnr..thot ko up..ta se up..anh e pm ta chia se kinh nghiem ofer nhe ;))

:(( :D :-s :"> :| :))

Nói chung là share rồi thì là share rồi :))

Mà đâu phải ai đọc vô cũng biết nó là cái gì đâu :)) Cho nên sau khi qua 1 lớp không hiểu, 1 lớp không làm được ( ...) thì vẫn chỉ có chừng 25% vớ được cái gì đó từ list share kiểu thế này thôi. Làm gì có sóng yên gió lặng mãi mãi chứ :))

Phải mà có người quăng list thế này, sau đó tới mình làm 1 bài chi tiết A-Z cho đến bước cuối luôn thì chắc lúc đó các bác ném đá mình vỡ đầu luôn quá.

Mình thấy việc gì lỡ rồi thì thôi đi, 7-8 pages tranh luận việc không nên thế thì ai cũng hiểu cả rồi mà.

đức hạnh :)) nghe hài thật ! đồng tình là không cấm việc share off ra ngoài ! nhưng sao lại lên đây pub ra cho cã thiên hạ cùng biết ! những người ngày đêm mò mẫm từng con off bị đùng 1 phát thành không công rồi những thằng chỉ biết ngồi chờ cho ăn sẵn như e bé sơ sinh thì ở đâu gọi là đức hạnh hả ! nhảm :)) ! những thằng ngồi 0 vố đc miếng ngon ! còn những người ngày đêm làm việc chả được lời gì thôi bác tâm đâu rồi close topic nào khỏi phãi lời qua tiếng lại

Nói chung ở đây đừng ai nói tới đức hạnh, nhân cách hay tốt đẹp gì hết :| đứa nào cũng cheat mà bày đặt đức vs chả hạnh > Nói khôn vs ngu thì đc đấy :))

p.s. ko nói tới mấy pro chơi traffic thực nhé :).

share chẳng có gì là mất miếng ăn ở đây cả . Nhưng share cái gì cho đáng đi share list off là điều không nên bác ạ . thứ nhất nhiều người phản đối vì người ta bỏ công súc nghiên cứu thì có người lại được free . thứ 2 bác làm vậy nhiều người ỉ lại chờ chực . Thứ 3 , việc này thực tế hơn cả : banh nồi cơm của nhiều người . Vậy thiết nghĩ nếu có share thì share kinh nghiệm hoặc hướng dẫn cái gì đấy chứ không phải list off hoặc cách làm chi tiết từng con off .Hy vong bác làm điều gì hãy suy nghĩ nhiều mặt của sự việc đừng nông cạn như hôm nay

vào comment trong Topic này chỉ có 2 loại người: newbie và những con gà :)) .. tui cũng gà nên vào comment =))

Share là 1 chuyện, làm đc hay ko lại là 1 chuyện. Con offer nào cũng có khả năng lead như nhau, còn lead hay ko còn tùy vào sock, cách làm. Nhìn mấy chú gà tự nhận mình pro thật sự nhịn cười ko nổi =))

@ chủ thớt: quất cái yahoo lên, ai cần thì pm, share qua list, khỏi ai nói gì :D

Cứ share nhiều vào đi, cho nát cả, chỉ còn pro thật sự sống thôi, lúc đó mới thật sự là giúp ích cho đời :)

Chú có đức quá nhỉ :D Cũng là dân fraud mà bày đặt này nọ . Anh ghét cái loại tiểu nhân đạo đức giả để làm quân tử. Với lại anh có hiếu hơn chú nhiều lắm. Chỉ có cha mẹ anh biết. Khỏi phải dạy

vào comment trong Topic này chỉ có 2 loại người: newbie và những con gà :)) .. tui cũng gà nên vào comment =))

Share là 1 chuyện, làm đc hay ko lại là 1 chuyện. Con offer nào cũng có khả năng lead như nhau, còn lead hay ko còn tùy vào sock, cách làm. Nhìn mấy chú gà tự nhận mình pro thật sự nhịn cười ko nổi =))

@ chủ thớt: quất cái yahoo lên, ai cần thì pm, share qua list, khỏi ai nói gì :D

Cứ share nhiều vào đi, cho nát cả, chỉ còn pro thật sự sống thôi, lúc đó mới thật sự là giúp ích cho đời :)

Hài :D

đờ mờ có mấy con off ghẻ nát cmn lâu lắc rồi mà làm éo gì ném gạch đến 10 page vkl. toàn là rãnh rồi sinh nông nổi vào.

Chú đang ăn cơm. Có thằng lại tát vào cái mặt của chú. Cho thêm miếng sH*t vào đó. Chú ăn được nữa ko :D .
thứ nhất đừng có xưng chú.thứ 2 cùng cheat thì đừng lên giọng đạo đức:)).

đủ xây nhà lầu rồi, không cần nữa nhé mấy thằng ích kỷ.

topic nhảm rồi bảo người ta ích kỷ ?

Đụng đến miếng ăn của các bạn là xồn xồn hết cả lên. Mấy cái off đấy đa số là nát hết rồi thì share lại cho newbie kiếm tí chứ có phải là ăn cắp của ai lên share lại đâu. Các ''pro'' cứ bảo newbie chẳng chịu học hỏi cứ chờ sung rụng. Mà giờ có newbie nhờ các ''pro'' hướng dẫn thì có ai chịu nhận không. Trước khi nói người thì xem lại mình trước đi :binhsua12::binhsua12:

Close topic đi , hết tuồng rồi

Theo mình không nên share trực tiếp và rõ ràng ra như thế này là vì:
- Khiến cho những con off có trong danh sách sẽ có tỷ lệ lead cực cao, sẽ vào blacklist sớm
- Làm giảm đi độ random tự nhiên khi complete offers như bản chất đáng ra của nó và thay vào đó là những offer được hoàn thành kiểu máy móc: off 1 nốt, off 2 nốt, off nhiều nốt...
- Những site hoàn thành nhiều off trong danh sách blacklist sẽ được lưu ý và có gì thì admin chịu thôi, member không sao đâu, các bạn đừng lo lắng quá. Member 500 người chứ admin có khoảng 50 người chứ mấy :D

Bản chất của việc share nó là tốt, nhưng theo mình với những cái không nên phổ biến rộng thì ko nên share, quan điểm nói chung là vậy. Mỗi người đều có quan điểm riêng, mọi người tôn trọng nhau thì đôi khi nói chuyện sẽ dễ dàng hơn. Còn share hay không share thì mình cũng chẳng ảnh hưởng, vì mình nghỉ off cũng lâu rồi, không là admin cũng chẳng là member :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week