• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Linkbuck tự click bằng cách chạy máy ảo (có proof)

Vì có cái autoiterror, cái đó chạy ẩn có tác dụng tự khởi động lại linkbuck + autoclick, nếu muốn tắt thì phải tắt autoiterror trc rồi mới tắt 2 cái kia, ở bản mới thì anh phương có thêm cái quit, ấn ctrl + Q là tắt hết

Tớ chả biết gì nhiều đâu, chỉ hơn mọi người cái là đc dùng tool trc, với lại lúc đó đc anh phương hướng dẫn nhiều nên biết chút ít đó thôi, giúp đc gì mọi người thì tớ sẽ giúp ^^
Yh : lonely_huybom
Dạo này bận thi nên tớ onl ít, mọi người cứ add nick để lại tin nhắn, bao h onl tớ sẽ trả lời sau nhé :)

sao phải cài win xpsp2 vậy sp3 không được à
Xp 2 này cài vào máy ảo , bản xp nào cũng được nhưng nếu cài nó không chạy thì mất công !

---------- Post added at 12:25 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

Tool này có nhiều file thì chạy file gì các bác nhỉ?
chạy file ResetAll.exe

Các bác cho em hỏi?Cứ chạy tool thôi à?hay mình có login vào acc linkbucks không?chi giáo với

cho mình hỏi, mình chạy trên máy thật. click vào Autoclick Links thì nó ra cái
Đang dò IP

Link số: 0

? tắt đi cũng ko dc

Bạn mún tắt thì ấn Ctrl+Q là tắt đc, nghe nói là Winxp 2 mới chạy đc @_@ Mình đang là win7 cũng thế cũng đang dò IP và đứng yên nảy giờ

Bạn mún tắt thì ấn Ctrl+Q là tắt đc, nghe nói là Winxp 2 mới chạy đc @_@ Mình đang là win7 cũng thế cũng đang dò IP và đứng yên nảy giờ

Bạn đọc kĩ hướng dẫn trc khi dùng đi nhé, không phải chạy file autoclick mà là file resetall, anh phượng cũng có rep ở trên rồi đấy, lần sau bạn nên đọc kĩ trc khi hỏi đỡ mất time hơn đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom