Linkbuck tự click bằng cách chạy máy ảo (có proof)

vấn đề cuối cùng là làm sao chạy chương trình đó bằng máy ảo ^^ mới xài máy ảo nên chả bít làm sao hết

bạn download win xp2, sau đó cài vào máy ảo, xong đợi nó load bạn buck link :D

à cho hỏi thêm 1 chút nữa là mình cũng vừa xài nên đang mò mẫm ko bít khi link đc click thì trong web linkbuck là tiền nhảy liền hay phải chờ 1 thời gian nó mới nhảy

bác huybom cho hỏi cái lần trước hướng dẫn mình nhớ hết rồi nhưng mà mấy cái chữ này

là thay làm sao nhỉ quên béng mất rồi

bác huybom cho hỏi cái lần trước hướng dẫn mình nhớ hết rồi nhưng mà mấy cái chữ này

là thay làm sao nhỉ quên béng mất rồi

đấy là time change ip thì phải :-<

Cái đó là id của refferal (của mình)

ừm đúng rồi giờ mới nghĩ ra mình đang chạy tool ko biết bản v1.5 này có hơn những bản kia ko nhỉ anh trường minh U87 ? chỉ cần chạy rồi để đấy thôi nhỉ

ừm đúng rồi giờ mới nghĩ ra mình đang chạy tool ko biết bản v1.5 này có hơn những bản kia ko nhỉ anh trường minh U87 ? chỉ cần chạy rồi để đấy thôi nhỉ

uhm, nó ít bị lỗi hơn các bảng kia và đổi ip chuẩn hơn :D treo 1 ngày đc 0.2$ rùi, ngon wa chừng ^^

ối trời ah cái này ko lo Scam nhưng mà lâu quá 0.2$ 1 ngày x 5 ngày = đc 1$ min của nó là 5$ cắm máy cả ngày hết toi 2 số điện ấy chứ mà đc thế bèo quá

Cái đó là do mạng lag á :D chứ mạng bt thì tầm 0.5$/ngày

tỷ lệ có vẻ đc ít quá nhỉ click 800 mà đc 0.04 :((
cắm máy ảo có đc k m/

800 click là số mà tool click được, cậu xem lại trên web xem, nó không chấp nhận đủ 800 click đó của cậu đâu, lên 0.04$ tức là nó chỉ chấp nhận vài chục click của cậu thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week