Linkbuck tự click bằng cách chạy máy ảo (có proof)

chủ top viết lại tools này cho nó nhẹ hơn đi lag qua
Tớ chỉ cố gắng viết làm sao cho tăng $ nhanh nhất thôi !

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

ối trời ah cái này ko lo Scam nhưng mà lâu quá 0.2$ 1 ngày x 5 ngày = đc 1$ min của nó là 5$ cắm máy cả ngày hết toi 2 số điện ấy chứ mà đc thế bèo quá
Các bạn yên tâm ! đang cập nhật bản mới cố gắng nâng lên 1 ngày đc 1-2$ cho anh em .

bạn dùng process explorer ý, xem có gì là biết ngay, chả có gì đâu :(
file Autoerror2.exe có nhiệm vụ là tắt tất cả các lỗi của tool và bật bản mới nếu chưa có. Nếu các bạn muốn kiểm tra taskmager thì chỉ cần chạy 1 file linkbuck.exe thôi. Mà tớ đã share cho anh em rồi nếu ai không muốn dùng thì khỏi share nữa mất thời gian

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

có bản nào chạy được trên win server 2008 ko nhỉ? treo trên VPS thử:-?
đang phát triển trên đó đây win server 2008 đây các bạn cứ chờ một thời gian.

Mình đang chạy trên máy ảo. Thấy HP đã kết nối đc rồi, mà sao ko thấy nó chạy link nào cả nhỉ? Trường hợp này xử lý sao hả các pác?

Mình đang chạy trên máy ảo. Thấy HP đã kết nối đc rồi, mà sao ko thấy nó chạy link nào cả nhỉ? Trường hợp này xử lý sao hả các pác?
Bạn xem lại cái linkbuck.txt có đủ các yếu tố chưa, như hướng dẫn đây
dòng 1 điền địa chỉ URL khi bật hotspot on
dòng 2 điền địa chỉ URL khi bật hotspot disable
dòng 3 điền số 60
dòng 4 điền mã refer của bạn
từ dòng 5 là linkbuck bạn đã rút gọn
Chúc bạn thành công nhé

cái tool này nhàn không khả thi lắm vì Hotspot Shield Launch có giới hạn về lượng IP thôi , tool của bác chiến thần thì hay ngon nhưng vất vả cái là phải Add sock sống vào chạy mà kiếm đâu ra nhiều sock đc dân VN muốn Free sock nếu có chức năng là add đc proxy thì hết ý , cái này thì ngon vì ko sợ đụng IP với nhau

cái tool này nhàn không khả thi lắm vì Hotspot Shield Launch có giới hạn về lượng IP thôi , tool của bác chiến thần thì hay ngon nhưng vất vả cái là phải Add sock sống vào chạy mà kiếm đâu ra nhiều sock đc dân VN muốn Free sock nếu có chức năng là add đc proxy thì hết ý , cái này thì ngon vì ko sợ đụng IP với nhau
Hình như chiến thần có 1 cái dành cho hotspot shield nhưng chạy đc lần đầu, lần sau nó bắt ấn tay nó chịu chạy tiếp :(

Click chuột phải chon Properties-->chon setting.Chỉnh lại 16bits là xong

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

Click chuột phải chon Properties-->chon setting.Chỉnh lại 16bits là xong

---------- Post added at 08:25 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

sock thì dễ.Nhưng bik sock ở đâu thì chỉ mình lấy thôi.ai dám nói cho người # bik.Vì share thi ai cũng vào đó lấy sock rồi chạy tool.1IP 24h sẽ reset.chạy cùng 1IP hết thì ace lấy cái ji mà nhai.sorry..!

tại đây đã upload bản linkbuck v1.1 các bạn down về và chèn vào máy ảo để chạy nhé,
http://money.iforums.us/viewtopic.php?p=62#62
nhớ sửa file linkbuck.txt thành link của bạn nhé !
Bác ơi, cái forum của bác reg nick khó quá
Cái image đó chả nhìn thấy gì
Trời
Reg cả chục lần toàn báo sai image code

up lên cho mọi người hưởng ứng :D Chơi cái này dễ giảm khách chết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week