Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
đá mậu nó chưa x2 nữa :m140:

Chơi thằng này làm 1 ngày tốn 10p click 100 quảng cáo của nó mệt thật :m099: hên là có auto :m021:
muốn chết à ku :m021:

Thử coi tận 100 cái quảng cáo mà nhận dc có 0.5$ là sao hả trời :(

Đó chỉ là tiền bonus daily trong 180 ngày của gói (100) mà cậu mua thôi, hàng ngày cậu chỉ cần clik 20 ads là cũng được cộng rồi, vì có thông tin sắp được đổi adpoint lấy tiền lên mọi người mới máu click đủ 100 ads đó chứ :lac:

Đó chỉ là tiền bonus daily trong 180 ngày của gói (100) mà cậu mua thôi, hàng ngày cậu chỉ cần clik 20 ads là cũng được cộng rồi, vì có thông tin sắp được đổi adpoint lấy tiền lên mọi người mới máu click đủ 100 ads đó chứ :lac:
sao đọc trong hướng dẫn chủ top bảo mỗi click trị giá 0.02$. có gì mâu thuẫn ở đây chăng?

sao đọc trong hướng dẫn chủ top bảo mỗi click trị giá 0.02$. có gì mâu thuẫn ở đây chăng?

Đó là dự kiến sau này khi có rule chính thức thừa nhận cậu ah, còn giờ thì cứ click cho vui tay thôi, cũng không hẳn thế, cậu click nhiều ads thì được nhiều point(1ads = 1 adpoint), số point này cậu có thể add site của mình vào để thành viên khác xem ,kiểu như SEO gì ấy :D

Đó là dự kiến sau này khi có rule chính thức thừa nhận cậu ah, còn giờ thì cứ click cho vui tay thôi, cũng không hẳn thế, cậu click nhiều ads thì được nhiều point(1ads = 1 adpoint), số point này cậu có thể add site của mình vào để thành viên khác xem ,kiểu như SEO gì ấy :D
Đại loại là cứ chiến và cứ bình tĩnh mà run thôi :)
Mà sang năm mua có được tính CC nhân đôi không vậy nhỉ?

Đại loại là cứ chiến và cứ bình tĩnh mà run thôi :)
Mà sang năm mua có được tính CC nhân đôi không vậy nhỉ?
Nếu không nhân đôi CC thì chơi cái này bị lỗ à, kiếm tiền chủ yếu từ cái buôn CC đó bạn à.
Mình còn thắc mắc ở chỗ xem ad có được trả 0.02$/ad không? Khi nào được tính? (Trước giờ xem 100 ad/ngày mà chưa thấy cộng $):binhsua161::binhsua161:

Nếu không nhân đôi CC thì chơi cái này bị lỗ à, kiếm tiền chủ yếu từ cái buôn CC đó bạn à.
Mình còn thắc mắc ở chỗ xem ad có được trả 0.02$/ad không? Khi nào được tính? (Trước giờ xem 100 ad/ngày mà chưa thấy cộng $):binhsua161::binhsua161:
Cậu xem 100 ads thì được cộng AdPoint, khi nào bán AdPoint thì mới có tiền.

Phí Pz áp dụng cho trang ADIT khi dep là 3.9% + 0.59. Bác nào thử chưa. Sao cao quá trời vậy :(
Vì tài khoản PZ của ADIT là tài khoản Business VIP nên phí khá cao. ADIT sẽ gửi lại cho bạn số $ mà ADIT nhận được chứ không lấy thêm phí của bạn.

Last edited by a moderator:
thớt cho hỏi cái là
ngày 17 vừa rồi nó x2 cc nhưng những người chơi được 3 tháng thì nó có x2 đủ 3 tháng hay không. hay là chỉ x2 1 tháng thôi :m190:

Mình tham gia cái này được gần 2 tháng rồi mà sao chưa thấy CC được nhân đôi vậy nhỉ...thớt đâu cho hỏi phát...

Vì tài khoản PZ của ADIT là tài khoản Business VIP nên phí khá cao. ADIT sẽ gửi lại cho bạn số $ mà ADIT nhận được chứ không lấy thêm phí của bạn.

Không phải là tài khoản Payza VIP đâu cậu.

Lý do này: Note: Higher fees apply to some industries: 3.90 % + $0.59 USD for receiving funds.

thớt cho hỏi cái là
ngày 17 vừa rồi nó x2 cc nhưng những người chơi được 3 tháng thì nó có x2 đủ 3 tháng hay không. hay là chỉ x2 1 tháng thôi :m190:

Hình như chỉ nhân đôi 1 tháng thôi bạn ạ, mấy người trước cũng kêu đã chơi hơn 2 tháng cũng chỉ được nhân 2 một lần vào ngày 16 vừa rồi thôi.

mình kiểm tra trong phần unlist credits thấy có các thông tin việc bonus CC chi mình ở đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,952
Latest member
quisi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week