Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
Còn ít hôm nữa là săng năm 2013 rồi, ai có ý định chiến thì chiến luôn trong năm nay đi còn được hưởng nhiều ưu đãi.
Bản thân mình cũng tính rcb 150% lần đầu hết năm nay thôi.

Những bạn mới tham gia chú ý mỗi ngày phải xem ít nhất 20 quảng cáo để được nhận lại dưới 1% giá trị gói QC bạn mua. Mỗi quảng cáo được tính 1 điểm (AdPoint), mỗi đểm có giá trị 0.02$. Bạn có thể xem nhiều nhất 100 quảng cáo mỗi ngày. Vậy 100 x 0.02$ = 2$/ngày và 60$/tháng.

Hàng tháng bạn có thêm một khoản thu nhập từ hệ thống Binary Tree Bonus. Downline của bạn do tuyến trên đẩy xuống hoặc do tuyến dưới tạo ra (xem Bonus từ hệ thống Binary Tree tại ĐÂY).

Như vậy chỉ với gói thấp nhất bạn đã có tới 3 khoản thu nhập
1. Thu nhập từ CCs (sau 4 tháng)
2. Thu nhập từ việc xem quảng cáo (max 60$/tháng)
3. Thu nhập từ hệ thống Binary Tree bonus
Nếu có vốn chơi gói 2000$ trở lên bạn còn có thu nhập từ Matching Checks Bonus nữa

Còn 5 ngày nữa là hết năm 2012 :)

cc có thấy nhăn 2 éo mô,chơi hơn 2 tháng rầu mà c vẫn 300 sao chủ thớt k sp hỏi dùm anh em đi

nản voi thằng này lắm rồi, mỗi ngày cho nó chạy đủ 100 ads quảng cáo roi làm gì đó làm, chẳng thắc mắc nữa, lo thằng khác còn khỏe hơn

support chưa bao giờ thấy trả lời :D, mình chỉ hỏi khi nào bán duoc CC và adpoint, giá CC và adpoint bao nhiêu. Thấy tụi nó thay đổi hoài nên định hỏi để làm bằng chứng sau này, nhưng k bao giờ thay trả lời. Toàn là tin đồn từ các upline thôi

đụng tới vấn đề cc này thì thấy thớt có vẻ lản tránh ta

Lẩn tránh gì đâu, có rum anh em thích thì vào đó mà chém. Nó vẫn x2 CCs đó nhưng chả hiểu nó x kiểu gì. Vào ComsumerCredits => Unlist Credits thì thấy có CC x2 trong đó nhưng thấy chưa đủ. Như mình gần 4 tháng rồi mà mới thấy x2 một lần. Chắc nó chờ hết 2012 mới làm luôn một thể :D

Đợi chờ là hạnh phúc a e ơi. Chứ giờ hỏi chắc cũng k ai biết mà trả lời rõ ràng đâu. Có khi bí mật vậy lại hót :D

support chưa bao giờ thấy trả lời :D, mình chỉ hỏi khi nào bán duoc CC và adpoint, giá CC và adpoint bao nhiêu. Thấy tụi nó thay đổi hoài nên định hỏi để làm bằng chứng sau này, nhưng k bao giờ thay trả lời. Toàn là tin đồn từ các upline thôi

Cậu phải gửi vào email mới này , họ thay đổi rồi [email protected], tớ nói chân thành là bạn nào đã tham gia thì đừng làm j thêm nữa, chưa tham gia thì đứng nhìn thôi, bản thân tớ đã phải bán lỗ tài khoản đi sau 3 tháng cặm cụi click ads thì các cậu có thể hiểu vấn đề thực sự là thế nào, tớ không nói nhiều vì sợ lại bảo là ném đá này kia, nhưng không chơi được với khựa đâu, thâm lắm :binhsua140:

Cậu phải gửi vào email mới này , họ thay đổi rồi [email protected], tớ nói chân thành là bạn nào đã tham gia thì đừng làm j thêm nữa, chưa tham gia thì đứng nhìn thôi, bản thân tớ đã phải bán lỗ tài khoản đi sau 3 tháng cặm cụi click ads thì các cậu có thể hiểu vấn đề thực sự là thế nào, tớ không nói nhiều vì sợ lại bảo là ném đá này kia, nhưng không chơi được với khựa đâu, thâm lắm :binhsua140:
hj mình chơi ít và thu đủ vốn rồi+hj vọng cái adpoint bán được nữa là ngon rồi :D

Giờ mới để ý mình đang chơi với Khựa :binhsua04:

@@ . bác ko nói sớm tí nữa. chơi rùi mới thấy thằng này mập mờ .
cho mình hỏi tí. sang năm 2013 . cc ko nhân 2 nữa thì mua CC có tác dụng gì ???

@@ . bác ko nói sớm tí nữa. chơi rùi mới thấy thằng này mập mờ .
cho mình hỏi tí. sang năm 2013 . cc ko nhân 2 nữa thì mua CC có tác dụng gì ???
Vẫn nhân nhưng k nhân theo quy luật cũ thôi sao đó.HJ từ ngày chơi thằng này chưa có ngày nào là hiểu rõ hết.

Cả nhà cứ bình tĩnh chờ nó nghỉ Noel và Năm mới xong (tức hết ngày 3/1/13) nó sẽ giải quyết mọi vấn đề :)
Đã có 2 thành viên VN sang HK xem xét tình hình thực tế và cho biết ADIT là một cty quy mô có nhiều tập đoàn lớn đứng sau, vậy các bạn cũng không cần quá lo lắng, dù sao thì nó cũng mới bắt đầu. Mình cũng như các bạn rất nôn nóng, nôn nóng vì chưa hiểu rõ về nó trong khi bọn Tây vẫn đang nhảy vào đều đều.

Cả nhà cứ bình tĩnh chờ nó nghỉ Noel và Năm mới xong (tức hết ngày 3/1/13) nó sẽ giải quyết mọi vấn đề :)
Đã có 2 thành viên VN sang HK xem xét tình hình thực tế và cho biết ADIT là một cty quy mô có nhiều tập đoàn lớn đứng sau, vậy các bạn cũng không cần quá lo lắng, dù sao thì nó cũng mới bắt đầu. Mình cũng như các bạn rất nôn nóng, nôn nóng vì chưa hiểu rõ về nó trong khi bọn Tây vẫn đang nhảy vào đều đều.
Lớn bé thì cứ đợi sang năm rồi biết :(

sáng nay rãnh vào live chat với tụi support thì nó nói thế này :

1. Sau 4 tháng, CC sẽ nhân 8 và lúc đó sẽ bán được với giá mà đang giao dịch ở trading platform, có nghĩa là giá tăng thì bán cao, giá giảm thì chịu bán với giá thấp.
2. Còn về adpoint, hoàn toàn không có thông tin gì về giá cả, k phải 0.02 usd, mà nó sẽ có thông báo sau. Bảo nó khi nào có thông báo thì nó k nói, nó bảo cứ click ads hằng ngày và theo dõi mấy cái seminar của nó để biết thêm :D

sáng nay rãnh vào live chat với tụi support thì nó nói thế này :

1. Sau 4 tháng, CC sẽ nhân 8 và lúc đó sẽ bán được với giá mà đang giao dịch ở trading platform, có nghĩa là giá tăng thì bán cao, giá giảm thì chịu bán với giá thấp.
2. Còn về adpoint, hoàn toàn không có thông tin gì về giá cả, k phải 0.02 usd, mà nó sẽ có thông báo sau. Bảo nó khi nào có thông báo thì nó k nói, nó bảo cứ click ads hằng ngày và theo dõi mấy cái seminar của nó để biết thêm :D
Giá hơn ADS của PTC tý xíu chứ như giá PTC thì clik cũng nản :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week