Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
chơi cái này tội lâu hồi vốn quá.chơi sau 4 tháng mới dc bán cc chơi mái mới dc có 3 tháng thôi à.thấy cc đã nhân 3 mà k bán dc chán vãi đạn pải chờ đủ 4 tháng đúng là lâu

chơi cái này tội lâu hồi vốn quá.chơi sau 4 tháng mới dc bán cc chơi mái mới dc có 3 tháng thôi à.thấy cc đã nhân 3 mà k bán dc chán vãi đạn pải chờ đủ 4 tháng đúng là lâu
Lâu mà bền thì cũng tốt bác à. Nông nổi thì chỉ tổ nhanh ra đi :)

được nhân 3 rồi hả? Sao sướng vậy trời...mình vô ngày 13/10 mà mới nhân 2 thôi :((

được nhân 3 rồi hả? Sao sướng vậy trời...mình vô ngày 13/10 mà mới nhân 2 thôi :((

sướng cái gì hả a khi nó chưa bán dc.như thế thì nhân 2 hay nhân 3 cũng thế thôi à

Mình được hơn 1 tháng, nó x2, đang nằm ở ConsumerCredits => Unlist Credits
Đến lúc đủ 4 tháng ai cũng bán CC lấy lãi chắc có lẽ CC bị rớt giá thôi.

chơi cái này 4 tháng mới kiếm được ah ! :binhsua19:
lâu thế

Mình được hơn 1 tháng, nó x2, đang nằm ở ConsumerCredits => Unlist Credits
Đến lúc đủ 4 tháng ai cũng bán CC lấy lãi chắc có lẽ CC bị rớt giá thôi.
rơt giá cũng phải bán thôi :m094:

Dear Affiliates:

We understand that many of you are expecting that the adpoints trading platform would have been launched by now as we are into the first week of 2013.

We would like to take this time to apologize for any misunderstanding about this issue as the platform is near its launch date. Even though the platform has been fully completed, we are still fine-tuning it and it will be launched in the near future.

In the meantime, we ask that you please be patient as more details will follow about our fantastic platform. Once the launch date is set, the official announcement will be made.

We look forward to an exciting 2013 with you!

AditNetwork

Chào bạn,

Chúng tôi hiểu rằng, nhiều bạn đang mong đợi rằng các nền tảng adpoints platform được đưa ra vào tuần đầu tiên của năm 2013.

Chúng tôi thời gian này xin lỗi vì bất kỳ sự hiểu lầm nào về vấn đề này vì đã gần đến ngày ra mắt của nó. Mặc dù mô hình này đã được hoàn thành, chúng tôi vẫn đang tinh chỉnh nó và nó sẽ được ra mắt trong tương lai gần.

Trong khi chờ đợi, chúng tôi yêu cầu bạn hãy kiên nhẫn thêm về nền mô hình kinh doanh tuyệt vời của chúng tôi. Khi ngày ra mắt được thiết lập, thông báo chính thức sẽ được thực hiện.

Chúng tôi mong được 2013 sẽ thú vị với bạn!

Mình mua gói 100$, mỗi ngày xem ads lúc đầu nhận được 0.56$ nhưng giờ thì chỉ còn 0.28$ tiền giá trị gói quảng cáo, vậy chơi gần 10 tháng mới lấy lại đủ 70%, bác chủ thớt và các bạn có ai nhận được như vậy không?

Mình mua gói 100$, mỗi ngày xem ads lúc đầu nhận được 0.56$ nhưng giờ thì chỉ còn 0.28$ tiền giá trị gói quảng cáo, vậy chơi gần 10 tháng mới lấy lại đủ 70%, bác chủ thớt và các bạn có ai nhận được như vậy không?
toi cung bi nhu vay ne:binhsua10:

cái này mình cũng thế nhưng gần 3 tháng rồi mà đã dc 32ucash.có lẽ khi nào đủ 4 tháng nó tự động đủ đó bạn.khi đó nhứng ngày cuối lãi tăng lên tgooi mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week