Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
chẳng lẽ ai cũng phải đến ngày 16/04 mới được bán à :m020:

hơ hơ đọc hướng dẫn của chủ thớt có nói cái credits mà sinh ra thì phải găm 4 tháng mới dc sell mà. credits mua bằng uCash thì bán lúc nào cũng dc.

tháng sau mà dc nhân tiếp thì lại là tháng 5 mới dc bán ấy chứ :))

Chưa rõ lắm cái bảng unlist credits này. acc của mình mua gói 100$ ngày 11 vừa rồi,

có vẻ như dc 200 credits vào ngày 11/12 đó luôn.
ngày 16/12 vừa rồi được tặng tiếp 200 (lần 1 của gói quảng cáo) và 1000 lần 1 vì đã mua 1000 CC trước đó

cái Plan accounting date là ngày mình được phép mang bán số credits ngày hay sao ấy nhỉ??? acc chủ thớt đã bán dc credits trong bảng này chưa?

Nếu những gì mình đoán ở trên là đúng thì như vậy việc nhân đôi credits đã đc tiến hành rồi. và việc mua gói qc có thể dc bonus CC ko phải chỉ 1 lần???

các bạn cho ý kiến nhé!
Vậy thì cậu quá sướng rồi còn gì, mình mua từ ngày 13/10 nhưng 16/12 cũng chỉ được nhân 2 thôi. :((

đá mậu nó chưa x2 nữa :m140:

Chơi thằng này làm 1 ngày tốn 10p click 100 quảng cáo của nó mệt thật :m099: hên là có auto :m021:

Last edited by a moderator:
Còn ít hôm nữa là săng năm 2013 rồi, ai có ý định chiến thì chiến luôn trong năm nay đi còn được hưởng nhiều ưu đãi.
Bản thân mình cũng tính rcb 150% lần đầu hết năm nay thôi.

Những bạn mới tham gia chú ý mỗi ngày phải xem ít nhất 20 quảng cáo để được nhận lại dưới 1% giá trị gói QC bạn mua. Mỗi quảng cáo được tính 1 điểm (AdPoint), mỗi đểm có giá trị 0.02$. Bạn có thể xem nhiều nhất 100 quảng cáo mỗi ngày. Vậy 100 x 0.02$ = 2$/ngày và 60$/tháng.

Hàng tháng bạn có thêm một khoản thu nhập từ hệ thống Binary Tree Bonus. Downline của bạn do tuyến trên đẩy xuống hoặc do tuyến dưới tạo ra (xem Bonus từ hệ thống Binary Tree tại ĐÂY).

Như vậy chỉ với gói thấp nhất bạn đã có tới 3 khoản thu nhập
1. Thu nhập từ CCs (sau 4 tháng)
2. Thu nhập từ việc xem quảng cáo (max 60$/tháng)
3. Thu nhập từ hệ thống Binary Tree bonus
Nếu có vốn chơi gói 2000$ trở lên bạn còn có thu nhập từ Matching Checks Bonus nữa

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,645
171,690
Latest member
Rexex

Most viewed of week