Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
thớt chạy lun rùi .

mai là nó về không luôn ấy chứ.thế là khỏi hj vọng e nó.đúng là bọn tàu khựa

nếu nó vẫn cho đổi adpoints thành CC thì ko bao giờ giá nó lên dc.

10 adpoints = 1 CC thì nó phải trở thành giá của PTC là đúng rồi. :))

Thâu rầu lượm ời :binhsua04:

nếu nó vẫn cho đổi adpoints thành CC thì ko bao giờ giá nó lên dc.

10 adpoints = 1 CC thì nó phải trở thành giá của PTC là đúng rồi. :))

ai biết cách đổi adpoin thành cc chỉ mình với

ai biết cách đổi adpoin thành cc chỉ mình với

lại thêm ông nữa, giúp giá CC giảm xuống thành zẻo hử. :)) vào phần exchange rồi chọn tab thứ 2 ( adpoints - CCs rồi gõ số adpoints muốn đổi ở khung dưới ấy :))

xác định rõ thằng adit này đi là vừa.

lại thêm ông nữa, giúp giá CC giảm xuống thành zẻo hử. :)) vào phần exchange rồi chọn tab thứ 2 ( adpoints - CCs rồi gõ số adpoints muốn đổi ở khung dưới ấy :))

xác định rõ thằng adit này đi là vừa.

thì từ khi nó đi xuống cũng k quan tâm nó nữa chỉ ngày xem 20 quảng cáo thôi.còn lại k quan tâm kệ nó ra tết biếtđâu nó lại lên giá

nhiều khả năng tài khoản của mình sẽ dc refund 80% vốn đầu tư vào nó. đang support nó. :)

cậu ấy chơi = Pz và chưa tới hạn 45 ngày dis nên cậu ấy còn có cơ hội. Mình đầu tư = Ucash thì thua chắc rồi cậu ơi !

chơi bằng ucash là sao mà pz là sao cậu

chắc cậu ấy dep thủ công bằng pz (pz thì có cơ hội đòi được) mình chơi = Ucash(mua lại của upline và là loại tiền của nó) thì lấy gì mà đòi hả cậu?

chắc cậu ấy dep thủ công bằng pz (pz thì có cơ hội đòi được) mình chơi = Ucash(mua lại của upline và là loại tiền của nó) thì lấy gì mà đòi hả cậu?

hì may quá mình chơi bằng deep pz và stp vào nên có khả năng dis được mà phải vận động thêm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week