Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
làm sao để đối adpoint thành cc vậy các bác
vào point-exchange là đổi được bác ah.hj đổi thế này thì huề vốn,chứ với giá quy đổi đó mà giá như cũ 5,5/cc thì thành triệu phú hết cmnr :binhsua23:

Sao bác nào chơi thằng này cũng
hết vậy

Ai nắm thông tin vè Aditnetwork chia sẽ anh em biết nha, thấy nó đổi 3000 cc của mình còn 30 cc và giá bán ko thấy luôn
Thằng sponsor ở cali nó mua gói Vip goi điện thoại không bắt máy mấy hôm luôn.

Mình chơi gói nhỏ, nếu nó ngon lành thì kiếm không bao nhiêu nhưng nếu nó cà chớn thì xem ra mất cũng không nhiều như mấy người chơi gói to :D
Nhưng dù sao cũng hy vọng nó ngon lành như lời của mấy pro giới thiệu khi mang site về... hóng tiếp thôi :))

Thắc mặc một điều là quy định mới là giá CCs dc thả tự do nhưng mà ngày hôm sau ko tăng giảm quá 20% so với ngày hôm trước mà sao? ngày 15 giá là 5.5 thì ngày 16 giá là 0.3.. rồi là sao? chủ thớt làm cái ticket hỏi nó xem. với giá như bgio thì $ của mọi người còn là giấy vụn ko còn giề.

Một cái lỗi lớn của site là chỗ ex adpoints qua CC thôi. nêu thu hồi tất cả các ex đấy dc thu hồi lại thì giá của CCs sẽ có thể dc trở lại ban đầu và để thị trường điều khiển nó.

acc mình dep stp và pz chưa quá 45 ngày, nếu cần thì có thể dispute nó. anh em cho ý kiến đê.

Thắc mặc một điều là quy định mới là giá CCs dc thả tự do nhưng mà ngày hôm sau ko tăng giảm quá 20% so với ngày hôm trước mà sao? ngày 15 giá là 5.5 thì ngày 16 giá là 0.3.. rồi là sao? chủ thớt làm cái ticket hỏi nó xem. với giá như bgio thì $ của mọi người còn là giấy vụn ko còn giề.

Một cái lỗi lớn của site là chỗ ex adpoints qua CC thôi. nêu thu hồi tất cả các ex đấy dc thu hồi lại thì giá của CCs sẽ có thể dc trở lại ban đầu và để thị trường điều khiển nó.

acc mình dep stp và pz chưa quá 45 ngày, nếu cần thì có thể dispute nó. anh em cho ý kiến đê.
Bản chất của các ctrinh này là 50-50/ Bạn đã xác định dám chơi dám chịu nên mới tham gia, chúc bạn thành công.đùng có lăn tăn suy nghĩ tổn hại sức khỏe nữa.

mấy chú manh động dispute nó lock acc thì tiền mất tật mang đấy đừng có dại

Hình như đợt trước chỗ pz mình dep vào bị reversed mà acc k thấy làm sao. May vãi. :D

chủ thớt đâu rồi ko thấy support cho ref gì cả nhỉ??? pm yahoo cũng ko thèm trả lời luôn??? ko hiểu dc???

Đợt trước thấy bác eric pr thằng này thôi rồi, mở cả họp online. Vẫn thấy treo stt trên sky cái j mà aditnetwork amazing than I thought. Kiểu này chắc dễ scam amazing than I thought quá.

Bây giờ nó cho đổi ads point sang CC thiết nghĩ nếu giá mừ vẫn như cũ thì a e mềnh giàu hết CMNR. Heheh không lẽ nó lại khôn quá đến mức ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week