Likesplanet Từ 2-3ngày Có 2$

Bác nào team hướng dẫn e dùng imacro với.
E cài đặt rồi mà ko bít sài thế nào. gg nó dạy khó hiểu quá :(

@revomax nó bắt xác nhận thì bác xác nhận , có gì mà bác nói k auto đc , bác gán cái tên nick facebook của bác vào , tại trang đó nó có hướng dẫn cách gán lun ấy chứ , bác chịu khó đầu tư cái đầu dùm e cái .. :confused:
@badboy10a8 @toothknight @saonganbh1 không thấy nick của bạn , dù sao cũng send cho bạn cái tool lun ..
@oooKira @enjoyedtvn đã send
Lưu ý với các bạn , là các bạn chịu khó bước đầu , nhấn thử 1 lần qua hết các trang like hay share của nó , để coi khi like nó nhảy ra trang mới , có yêu cầu các bạn đăng nhập hay gán cái gì k , nếu like hay share xong , trở về likesplanet mà nó +điểm thì coi như xong 1 bước kiểm tra . Thân
đệch, của em là [email protected] user là badboy10a8 đó bác :D

Đã send hết cho các bạn .
@aconhiutho chài , nếu chạy thường chưa đc 3-4 ngày là đủ minpay òi bạn .
@ohmygoat @halida888 mình cũng có vài acc clone nhưng chưa đủ minpay để rút thử .. hok bik có đc k vì mình cũng k để ý cái rule của nó .
@revomax có hướng đi mới hả bạn , thấy bạn mua acc , k bik bạn tính kinh doanh gì với từng ấy point ??
@enjoyedtvn Mình sẽ hướng dẫn cách để được + points với việc Like Photos Facebook
Như trong hình các bạn thấy là tên nick facebook của mình đã được set thành công .

Nếu như các bạn chưa thiết lập thì mình quên rồi , nhưng cái đường trắng trắng đó , các bạn nhấn vào nó sẽ ra trang này , trong trang này nó cũng đã có hướng dẫn các bạn cách set account facebook .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,816
172,885
Latest member
hiennhien9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back