Likesplanet Từ 2-3ngày Có 2$

@badboy10a8 @chinhitpro id của bạn là gì , k để lại id sao mình bik ai .
@halida888 @247onnet đã send
@revomax mình chưa gặp lỗi này , nhưng bạn thử ở dòng thứ 3 "SET !LOOP -9999" , bỏ dấu trừ đi để số dương 9999 xem , bạn nên để ý coi chạy 1 khoảng time nó còn chạy k , nếu chạy vài lần rồi ngưng thì bạn xóa hẳn dòng đó lun . Và thử cách này => mún auto repeat nhiều lần thì ở khung chỉnh iMacros , bạn thiết lập số Max thì tùy bạn mún nó lặp lại nhiu lần , sau đó chọn " Play (Loop) "

@badboy10a8 @chinhitpro id của bạn là gì , k để lại id sao mình bik ai .
@halida888 @247onnet đã send
@revomax mình chưa gặp lỗi này , nhưng bạn thử ở dòng thứ 3 "SET !LOOP -9999" , bỏ dấu trừ đi để số dương 9999 xem , bạn nên để ý coi chạy 1 khoảng time nó còn chạy k , nếu chạy vài lần rồi ngưng thì bạn xóa hẳn dòng đó lun . Và thử cách này => mún auto repeat nhiều lần thì ở khung chỉnh iMacros , bạn thiết lập số Max thì tùy bạn mún nó lặp lại nhiu lần , sau đó chọn " Play (Loop) "
badboy10a8 luôn bác nhé

@revomax nó bắt xác nhận thì bác xác nhận , có gì mà bác nói k auto đc , bác gán cái tên nick facebook của bác vào , tại trang đó nó có hướng dẫn cách gán lun ấy chứ , bác chịu khó đầu tư cái đầu dùm e cái .. :confused:
@badboy10a8 @toothknight @saonganbh1 không thấy nick của bạn , dù sao cũng send cho bạn cái tool lun ..
@oooKira @enjoyedtvn đã send
Lưu ý với các bạn , là các bạn chịu khó bước đầu , nhấn thử 1 lần qua hết các trang like hay share của nó , để coi khi like nó nhảy ra trang mới , có yêu cầu các bạn đăng nhập hay gán cái gì k , nếu like hay share xong , trở về likesplanet mà nó +điểm thì coi như xong 1 bước kiểm tra . Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week