Likesplanet Từ 2-3ngày Có 2$

ntquynh89

Hero
Reactions
391
MR
0.434
Code thì đã có sẵn cả ra đấy , mình cũng đã nói là các bạn cứ lựa cho mình 1 cái mình thấy kiếm điểm nhiều . Riêng cái phần mà comment trên google+ thì trình độ mình còn kém nên k làm đc , có bạn nào biết cách code thì share cho mình với :)

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thật sự thì cái này không có ref rất khó nhai. Nó có pay về clone thật không thớt để còn tham gia. Mình không muốn treo công cốc.
Tất nhiên sẽ không ref cho bác nhưng sẽ tích cực sp cái topic này.

@suongmu ref 1 acc cho mình có niềm tin đc rồi :D , proof ở trên của mình đó bạn , nó vẫn pay acc clone bình thường nhé , cùng 1 paypal vẫn đc lun nhé , 2 acc clone của mình thử rút cùng 1 paypal nó vẫn pay , mình chạy cùng 1 IP trên 1 máy , rút cũng cùng 1 IP lun , chỉ có lúc đăng ký thì fake IP thôi , nhưng chắc nếu cùng 1 IP hết chắc vẫn đc .

@suongmu ref 1 acc cho mình có niềm tin đc rồi :D , proof ở trên của mình đó bạn , nó vẫn pay acc clone bình thường nhé , cùng 1 paypal vẫn đc lun nhé , 2 acc clone của mình thử rút cùng 1 paypal nó vẫn pay , mình chạy cùng 1 IP trên 1 máy , rút cũng cùng 1 IP lun , chỉ có lúc đăng ký thì fake IP thôi , nhưng chắc nếu cùng 1 IP hết chắc vẫn đc .

Trả lời hết nhưng cái gì định hỏi luôn. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@phamdoan8x mình chả có vps để mà test :oops: toàn cắm lap :confused: 10.000point = 2$ => 1$ = 5.000point => 0.1$ = 500 point . Theo bạn nói treo trên vps 1 ngày trên 24h dư sức đc 500point bạn à , chỉ cần chạy code đúng , và kiểm tra chạy hết các bước có + point hay k là khỏe :D

Mình chỉ ngán có mỗi việc ngồi làm biếng tạo acc clone fb , phải có nhiều friend để khi chạy mấy cái dạng like fb này k bị thằng FB nó ban like :(

nếu acc có nhiều friend thì sẽ k bị ban like đâu bạn . và ban like nó cũng do phần code .. cậu cho nó like fb nhiều quá trong cùng khoảng time thì dễ dính ban :D . nên code trên cũng đã giãn cách thời gian like fb rồi đó .. giờ mình cũng ít bị ban dù acc mới tạo :D

Ban tạo cái mới. Email tạo cả đống lo lắng gì. không like fb nhiều sao ăn được point hàng ngày. Có hôm được tận 500 hit tởm thật. Thế mà giờ vẫn 7k point chả hiểu sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,248
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week