Likesplanet Từ 2-3ngày Có 2$

ntquynh89

Hero
Reactions
391
MR
0.434
Proof mới nhận đây :confused:

Mình cũng mới bị cancel 2 lần như các bạn . Mình cũng đã mail cho admin của nó , và đây là phản hồi của nó , cũng chả hiểu bị vấn đề gì .
"Hi,

We did not cancelled your payment. If we cancel payment you need to get an email from us as well. Have you received one?

Please change your password now to make sure you are the only one who have access to it. Have you registered to another social ex website with the same password and username?

Thanks,
Admin"
Tài khoản của mình hok lẽ bị tiết lộ rồi sao @@

Mình cũng mới bị cancel 2 lần như các bạn . Mình cũng đã mail cho admin của nó , và đây là phản hồi của nó , cũng chả hiểu bị vấn đề gì .
"Hi,

We did not cancelled your payment. If we cancel payment you need to get an email from us as well. Have you received one?

Please change your password now to make sure you are the only one who have access to it. Have you registered to another social ex website with the same password and username?

Thanks,
Admin"
Tài khoản của mình hok lẽ bị tiết lộ rồi sao @@
chắc không phải vì mình cũng bị cancelled với bạn ở trên cũng bị nữa ,không lẽ lộ pass hết .
mình cũng mail cho admin thì nó hỏi là point của bạn có bị mất sau khi bị hủy hay không ,rồi sau đó nó cũng bảo mình đổi pass

Thông báo với các bạn là chơi acc clone đã đc paid sau vài lần bị Cancelled mà không rõ nguyên nhân . Cuối cùng đã đc paid acc clone . Vẫn còn paid đều và dễ chiến nhe các bạn . Show proof đây :

Show tiếp cái nữa nào :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,811
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back