Got Paid Likesasap - Auto mới chỉnh sửa - 0,5$/ngày-chỉ việc treo máy....min rút 0,1$

khoa02061986

Senior
Reactions
282
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tối nay và ngày mai bận , có gì ngày mốt trả lời cho các bác lun

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
1 thời cắm imacro,mỗi tội đôi khi sever trang web thằng likeasaps nó lag lag,phải load xong hẳn web imacro mới chạy(tắt cả hình ảnh rồi mà vẫn load chậm,do sever),nên toàn bị lỗi,từ đó chuyển qua like tay :| . Mà lúc pay out nó bị tính fee 0.35$ xót hết cả ruột :((

1 thời cắm imacro,mỗi tội đôi khi sever trang web thằng likeasaps nó lag lag,phải load xong hẳn web imacro mới chạy(tắt cả hình ảnh rồi mà vẫn load chậm,do sever),nên toàn bị lỗi,từ đó chuyển qua like tay :| . Mà lúc pay out nó bị tính fee 0.35$ xót hết cả ruột :((

bác yên tâm, oto của mình dù web chưa load xong nó vẫn thực hiện lệnh, chứ ko lỗi và ngưng lại đâu, ví dụ trang cần load vẫn chưa like xong, nhưng đã có chữ like xuất hiện thì nó vẫn like, ko cần đợi trang load đủ; quan trọng là bạn đặt thời giàn timeout là từ 15-60s, tùy mạng nhanh chậm thui......

opeth88

Banned
Reactions
37
MR
0.000
mấy cái time loading các step lâu quá bác nhỉ của mình toàn chạy đến 60s trong khi nó load xong lâu rồi, có fix được nó ngắn lại ko bác:D
Với cái có auto skip khi error thì tuyệt, canh hơi mệt :)

Last edited by a moderator:

timmy

Senior
Reactions
117
MR
0.000
Mình có 2 thắc măc về việc pay của nó, bác nào có pay rồi hướng dẫn giúp:

1. Paypal chưa verify có rút được tiền từ site này không?
2. Mình có acc Paypal verify rồi, nhưng có thể dùng 2 mail để nhận tiền được không, không biết thằng admin site nó pay, nó có phát hiện ra là chung 1 acc Paypal không, (vì thằng bạn chơi, mà không có Paypal, mình muốn cho nó pay nhờ)

Last edited by a moderator:
mấy cái time loading các step lâu quá bác nhỉ của mình toàn chạy đến 60s trong khi nó load xong lâu rồi, có fix được nó ngắn lại ko bác:D
Với cái có auto skip khi error thì tuyệt, canh hơi mệt :)

Hic, auto skip hiện nay chưa ai nghiên cứu được, hoặc có, nhưng mình search ko ra

chơi cái mày bán like còn đc ít, rút chả đc nhiêu
.........................................

Kết hợp lun bạn, rút thì tầm 3-4 ngày cũng được 1$ mà, còn bán thì tùy các bạn đi RP xem sao, chứ bán like là ngon nhất....

Mình có 2 thắc măc về việc pay của nó, bác nào có pay rồi hướng dẫn giúp:

1. Paypal chưa verify có rút được tiền từ site này không?
2. Mình có acc Paypal verify rồi, nhưng có thể dùng 2 mail để nhận tiền được không, không biết thằng admin site nó pay, nó có phát hiện ra là chung 1 acc Paypal không, (vì thằng bạn chơi, mà không có Paypal, mình muốn cho nó pay nhờ)

1. Được
2. Ko nên , các trang payoush uy tín thường nó sẽ ban người dùng 2 acc likesasap mà chỉ dùng 1 acc PP (dù có 2 mail cũng bị phát hiện thui).

vuongquang

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Individual Facebook members can connect to a maximum of 5000 Pages. To like this page, you'll need to unlike a Page you're already connected to.

Ai biết chỉ tớ xóa like để chiến tiếp với

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
dùng imacro thì không bị lỗi logout giống xài bên chrome
nhưng chrome lại tự động click hết các loại, hết FB, nó qua youtube, twitter

còn imacro thì phải mở nhiều tab

manu9x1993

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Payout request sent with success!
Please allow 8 days to send your money.
Please Review your Cashout History to confirm payment address, You can Cancel payment.
:)) cash out phát 8 ngày sau mới nhận được tiền :))

tinhoc360

Banned
Reactions
24
MR
0.000
bác này câu ref rồi
title ghi 0.1 min
Trong bài viết ghi 0.7 cashout
mệt mỏi với những kiểu kiếm tiền thế này

dùng cái này tiền ko thấy lên, nó toàn được not like hoặc not dislike thoi

Uh, ko hiểu sao bạn lại bị vậy, có thể do timeout, có thể do lỗi likesasap, có thể do đã like rùi.... nhưng mình thì chiến khá ngon....... treo đó, lâu lâu dzô thăm............

0.5$ một ngày nghĩa là 10k point => bạn là siêu nhân, ăn hết tất cả các mục của likesasap cũng chẳng được từng đó

Kekekek, cái này chắc mình cũng nói hơi quá, nhưng đảm bảo 0.3$ là chiến ngon; 1$ cỡ 16k point chứ ko phải 20k point thì phải................

@@, chuyển có 0,8$ về mà mất 0,3$@@.. thế này để nhiều rồi chuyển 1 thể vậy

Uh, mình cũng được 19k point, hơn 1$ rùi, để dành thêm rùi hãy rút

mình có 1 ref hoạt động tích cực, mà sao không thấy points của ref vậy chủ thớt

Mình cũng ko biết, các bác ref có tool, mà ko hiểu sao ref của mình cũng ko thấy lên point nào, lạ thiệt.........

bác này câu ref rồi
title ghi 0.1 min
Trong bài viết ghi 0.7 cashout
mệt mỏi với những kiểu kiếm tiền thế này

Ặc, sơ suất kĩ thuật, ra sửa ngay, cám ơn bạn........

Uh, mình cũng được 19k point, hơn 1$ rùi, để dành thêm rùi hãy rút

rút tiền xong bắt buộc phải show proof lên forum phải không thớt, mình thấy nó yêu cầu vậy, không biết phải show lên chỗ này đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week