Got Paid Likesasap - Auto mới chỉnh sửa - 0,5$/ngày-chỉ việc treo máy....min rút 0,1$

khoa02061986

Senior
Reactions
282
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

nhobaby

Junior
Reactions
44
MR
0.001
Mình auto này có gì đâu mà ban, với lại cắm gần 10 ngày rùi, rút tiền một lần rùi, mai up cho các bác xem, ko lo ban đâu....

Cái nào not like thì bác skip qua cái là xong, thường thì khoảng 5-6 cái mới có một cái not like......... nhấn cái rùi dạo web tiếp thui....

Bữa mình chạy imacro đó bạn. Bị dính NOT LIKE nhiều quá nó ban mịa luôn. :(

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
Để ăn tiền nhanh và tiết kiệm thời gian thì nên chọn rebeat khoảng 6000 lần cho sướng.

rebeat ở đâu vậy bạn ?? tìm hoài không ra ???

Mình không hiểu lắm

likesasap, mở vào và chạy auto

vậy click từng hàng rồi play hả thớt với cho mình hỏi muốn lấy link ref thì xem ở đâu

Để ăn tiền nhanh và tiết kiệm thời gian thì nên chọn rebeat khoảng 6000 lần cho sướng.

rebeat ở đâu vậy bạn ?? tìm hoài không ra ???

phía dưới chữ play sau khi nhấn F8 đó bác, viết nhầm, là repeat macro mới đùng, điền vào 6000 lần

cái này cần cắm cả ngày hay time/ ngày là bao lâu vậy thớt

Cắm cả ngày lun đi bác cái này xài bác còn cắm thì nó còn auto thui ha, giống suft vậy, nhưng lâu lâu bác phải vô xem nó có lỗi site ko để mà skip qua một hoặc hai cái

Mình không hiểu lắm

likesasap, mở vào và chạy auto

vậy click từng hàng rồi play hả thớt với cho mình hỏi muốn lấy link ref thì xem ở đâu

Bác chỉ việc đăng nhập google,youtube,twitter,facebook , xong đăng nhập likesasap , rùi chạy macro là ok, ko nhấn cái gì hết.
Muốn lấy link ref thì sau khi bác đăng nhập vào likesasap, nhìn góc trên bên phải, có dòng refferal/pro... gì đó, click vào là nó đó

thank thớt phát
Đang cần cái này, từ ngày đổi admin bị ban 5-6 acc rồi

Số bác xui, nhưng mình thì chưa, có lẽ cũng sẽ bị, nhưng thà bị ban nhưng đã ăn được tiền, còn hơn là ko bị ban mà ko biết bao giờ mới click đủ tiền.....

Bữa mình chạy imacro đó bạn. Bị dính NOT LIKE nhiều quá nó ban mịa luôn. :(

Chia bùn cùng bác......

Nghe cũng ngon đó chứ .. thử phát

Thử xem rùi thích thui

trong chỗ likesasap có quá trời file .. mình bấm chọn file rồi chĩnh 6k xong rồi play ( loop ) phải k ... chứ bấm vào thư mục likesasap nó đâu có cho bấm play

- - - Updated - - -

Chơi mà sao mình thấy nó không tăng poin vậy cậu

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
nhìn đi nhìn lại nãy giờ mà sao ko thấy cái proof đâu cả!!! để gotpaid mà ko thấy proof đâu nhỉ mong mấy bác mod vào đây xem giùm cái nầu!!! :))

leonora

Hero
Reactions
462
MR
0.000
bác thớt đâu rồi hướng dẫn chung chung quá mình chạy là chạy file nào trong folder có cả chục file lận mà , sao mỗi lần chạy có 1 cái muốn chạy hết 9 file 1 lượt thì làm sao
tớ chạy toàn ra NOT LIKED không như vậy là dễ bị ban acc à
thớt hướng dẫn cụ thể hơn đi

Cu0nglad0r

Hero
Reactions
371
MR
0.593
newbie mới chơi thì cái này ngon mà bác........

- - - Updated - - -

hì, chắc bác xui, mà xài auto sao tụi nó biết nhỉ, thật ra cũng ko phải cái gì ghê lắm, imacro là ghi lại thao tác dùng con trỏ thui, chứ đâu phải như hack điểm hay gì đâu,

imacro nó hay bị lỗi . với lại những lúc not like nó có biết nhấn skip cho mình đâu

Lưu ý:

• Nên đăng nhập hết vào các acc: facebook, youtube, google, twitter.
  • Đôi khi nên vào lại thăm nó một cái, lâu lâu do lỗi của likesasap nên ko thể like được, chỉ việc nhấn nút skip hoặc bỏ qua là ok.........
  • Để ăn tiền nhanh và tiết kiệm thời gian thì nên chọn rebeat khoảng 6000 lần cho sướng.
  • Vào tap edit, chọn option, chỉnh thời gian timeout từ 60 xuống còn 20s thui.
cái đỏ làm như nào hả bác thớt ơi

trong chỗ likesasap có quá trời file .. mình bấm chọn file rồi chĩnh 6k xong rồi play ( loop ) phải k ... chứ bấm vào thư mục likesasap nó đâu có cho bấm play

- - - Updated - - -

Chơi mà sao mình thấy nó không tăng poin vậy cậu

đăng nhập đầy đủ hết chưa bạn...........

đăng nhập đầy đủ hết chưa bạn...........

Đăng nhập hết rồi bạn . chỗ likesasap không biết phải bấm link nào
Chỉnh lại theo lời bác thớt . Rồi bấm đại 1 file cho nó chạy , nó chạy vèo vèo nhưng không tăng được poin , bị not like , không thì cứ like có 1 trang suốt từ đầu đến cuối

giải quyết cái up proof trước vậy, các bác đợi tí

- - - Updated - - -

proof đây thưa các bác..........

proof likesasap 1.JPG

nhìn đi nhìn lại nãy giờ mà sao ko thấy cái proof đâu cả!!! để gotpaid mà ko thấy proof đâu nhỉ mong mấy bác mod vào đây xem giùm cái nầu!!! :))

Có rùi đó, tại lười ấy mà, keekkeek

bác thớt đâu rồi hướng dẫn chung chung quá mình chạy là chạy file nào trong folder có cả chục file lận mà , sao mỗi lần chạy có 1 cái muốn chạy hết 9 file 1 lượt thì làm sao
tớ chạy toàn ra NOT LIKED không như vậy là dễ bị ban acc à
thớt hướng dẫn cụ thể hơn đi

Bác chạy 1 file thui, dưới chỗ repeat macro bên trái ấy (sau khi ấn F8), chọn 6000 cho khỏe, nhấn play (loob), lâu lâu có một trang like bị lỗi, bạn chỉ việc skip nó đi là ngon...... còn nếu mạng chậm quá thì bạn vào tap edit, chọn option, chọn timeout là 90, replay speed là nomal (có đôi khi mạng chậm nhưng để tốc độ như mình nói thì trang ko phản ứng kịp thời, chưa load hết... dẫn đến lỗi not like)

imacro nó hay bị lỗi . với lại những lúc not like nó có biết nhấn skip cho mình đâu

Imacro nó không lỗi đâu bạn, đôi khi cái ô likesasap đó lỗi đó, vì nếu mình nhấn tay thì nó cũng not like lun, còn không là do mạng chập chờn, dẫn đến khi load trang chưa hoàn thành thì quay lại ấn confirm, dẫn đến not like

cái đỏ làm như nào hả bác thớt ơi

nhấn F8, cột bên trái là cột auto, vô thư mục likesasap, chọn một tập tin nào đó tùy bạn, các tập tin ứng với một auto như: like face , like youtube, traffic....
dưới chữ repeat macro chọn 6000, nhấn play loob là ok rùi
nếu mạng chậm, máy tính cùi thì chịu khó vào tap edit, chọn options, chọn speed delay là nomal, chọn timeout là 90 rùi ra chạy bình thường

Đăng nhập hết rồi bạn . chỗ likesasap không biết phải bấm link nào
Chỉnh lại theo lời bác thớt . Rồi bấm đại 1 file cho nó chạy , nó chạy vèo vèo nhưng không tăng được poin , bị not like , không thì cứ like có 1 trang suốt từ đầu đến cuối

Not like liên tục, có thể mắc các lỗi sau:
- Bạn từng like qua các trang đó rồi, ko like lại được, ấn skip bỏ qua
- likesasap lỗi chỗ đó, ấn skip bỏ qua
- mạng chập chờn, dẫn đến trang like chưa load xong, chưa like được nhưng auto chạy theo khoảng thời gian xác định , nếu vượt qua thì nó sẽ quay lại likesasap ấn confirm, dẫn đến not like; khắc phục: skip bỏ qua hoặc vào edit, option, chọn time out là 90; hoặc chọn auto cái khác...

- - - Updated - - -

[Got Paid] là sao hả chủ thớt

bác thông cảm, đưa proof ngay..........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week