Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.
Mình ko rãnh mà ngồi đôi co với cậu, ai thắc mắc tớ teamview cho xem proof và bài của tớ viết thanks:binhsua90:
rảnh hay ko rảnh cũng ko quan trọng ;) Vì ko biết thời gian của ai giá trị hơn ai à ;) Và quan trọng là thích sử dụng như thế nào là quyền người ta ;)
Cậu ko cần thiết phải show proof teamview. Lên upanh.com up lại ảnh là đc chứ gì?

Nói chung là ko quan tâm đến topic của cậu đâu, vào xem cho vui thôi. Khuyến khích những topic giúp mọi người cùng kiếm tiền này. NHưng đừng dại mà dây với XFUG (dân U ghẻ giả mạo) này nhé, nguy hiểm chết người đấy.
Đáng ra mình ko dịnh vô comment đâu vì thời gian của các cậu nên thích làm gì thì làm, ko hiệu quả thì tự sẽ nhận thấy nhưng thấy ku U GHẺ kia thanked cậu nên phải vô cảnh báo thôi ;)

Good luck

hình anh tớ vẫn thấy nhé và đã làm theo. tại đk trước kia rồi nên k đk lại dc cho thớt nữa :D

hình anh tớ vẫn thấy nhé và đã làm theo. tại đk trước kia rồi nên k đk lại dc cho thớt nữa :D
có lòng thì bạn xóa history va cache đi rùi reset IP đăng ký lại là ok mà :D thanks:binhsua79:

upppppppppppppppppppppppppppppp

bác very bằng số mạng nào thế em dùng viettel mà chờ cả ngày nó không gửi

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Hình như viettel nó ko ver đc đâu bác. Hồi bữa e ver = sim viettel cả buổi ko thấy tn mà ver = sim vietnamobile nó về liền.

hô hô, thớt chậm chân nhé, có 3 người tuyển ref trong 4rum rầu ( iem là number 2 ^^ )
Dù sao cũng chúc thớt tuyển đc nhiều ref, site vẫn còn ngon lắm ^^

và site đã không vào được nữa rồi:binhsua72:

UP PHat lay phan khoi

6161-1332-1142-9141 coppy mã code này vào phần phiếu quà tặng past vào rùi gữi sẽ được tặng 150 coin, số lượng có hạn nhanh chan nào :binhsua79:

Thớt cho e hỏi tí. Tool này lúc đầu của bác gì đó quên tên òi. Cũng đã từng chơi. Lúc pay, nó cũng trả tiền. Trả xong log vào thấy ghi:"SỬ DỤNG AUTO. CẢNH CÁO MỘT LẦN". Thế thớt rút đc nhiều lần k? Có bị gì k? Nếu k thì để e chơi lại :binhsua79:

Thớt cho e hỏi tí. Tool này lúc đầu của bác gì đó quên tên òi. Cũng đã từng chơi. Lúc pay, nó cũng trả tiền. Trả xong log vào thấy ghi:"SỬ DỤNG AUTO. CẢNH CÁO MỘT LẦN". Thế thớt rút đc nhiều lần k? Có bị gì k? Nếu k thì để e chơi lại :binhsua79:
rút 2 lần rùi,hk thấy cảnh báo gì cả... vào đi, đang có code tặng coin đó :binhsua72:

sửa lại cái ảnh #1 đi :binhsua76:

vấn đề gì bạn ơi ?:binhsua75:
sửa lại link ảnh đi,die hết link ảnh rồi,định tham gia mà nhìn không có ảnh mất hứng quá =.=

sửa lại link ảnh đi,die hết link ảnh rồi,định tham gia mà nhìn không có ảnh mất hứng quá =.=
hình vẫn tốt mà bạn cần giúp thì pm yahoo minh đi mình giúp cho,buon_viem40 :binhsua01:

:binhsua85: vào nhận code 150 coin đi nào, ai có coin thì change sang $ đi min pay 2$ nha :binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom