Help Liệu có Kiếm 100$/ngày từ google adsense?

100$/ngay......google se ban' than^ de^ tra tien^ cho thot':D:rolleyes:
100$ google cung dc theo,có j mà bán thân,thớt thử đi,nc ngoài hay ngoài nc quá ngon còn j,có thằng bạn kiể éo j mà nó ko bảo mà lại mua acc vậy,thằng kia thì bạn làm j nữa

100$ google cung dc theo,có j mà bán thân,thớt thử đi,nc ngoài hay ngoài nc quá ngon còn j,có thằng bạn kiể éo j mà nó ko bảo mà lại mua acc vậy,thằng kia thì bạn làm j nữa
Hì, bạn thì bạn, nhưng bạn trên internet, giống mình với cậu thôi! Nghe nó nói vậy thì mình cứ thế mà nhân lên thôi, hỏi người chơi GA đã lâu thì họ kêu ít nhất là 30$/ngày. Mà trước gio chưa bao giờ chơi GA. Toàn làm wapsite rồi SEO key ăn tiền thôi. Có gì mong ae góp ý!

Chủ yếu là người dùng có click vào quảng cáo của bạn hay không thôi. Traffic nước ngoài thì giá CPC sẽ khá là cao đó. :). Cứ thử là biết ngay đó mà bạn

Chủ yếu là người dùng có click vào quảng cáo của bạn hay không thôi. Traffic nước ngoài thì giá CPC sẽ khá là cao đó. :). Cứ thử là biết ngay đó mà bạn
Tất nhiên là tỉ lệ click sẽ cao rồi bạn à, vì site mình là site mobile, giao diện đơn giản, gần như khách hàng ít có sự lựa chọn. Một ngày 1000click là đến đó bạn à. Mình thử đặt ads của site khác, và ngày hơn 1k click là thực tế.

đối với những site như bạn thường google không duyệt nó liên quan đến bản quyền. Bạn có thể choi ad khác, thiếu gì chứ. Không gogole vẫn sống được mà bạn

đối với những site như bạn thường google không duyệt nó liên quan đến bản quyền. Bạn có thể choi ad khác, thiếu gì chứ. Không gogole vẫn sống được mà bạn
Chuẩn bạn à, ghét nhất cái bản quyền, mình dính 1 lần rồi. Bạn có ý kiến gì hay ko? Ko phải GA thì là cái gì đây bạn? Bạn biết ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom