• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask LiensCash.com

tuanbca

Hero
Verified
Reactions
675
MR
0.080
Insuree Balance
0
Code:
Ask Paypal Sum Status
02/09/2013 [email protected] 15.00 € Please wait

Thế này đã gọi là scam chưa các bác? bt thấy mấy bác đều được trả sau 24h riêng mình gần 3 ngày chưa được trả

rất nhọ cho đội bạn :)

đúng đến lúc mình đủ min rút thì scam chăng đề các bác cho ý kiến

site get-paid nó scam mình 5$ chưa trả :'( mẹ cha nó chứ 2 ngày vất vả, tưởng nó pay thì làm, ai ngờ 15 ngày rồi tiền chưa về

Thanh toán trong 7 ngày!
hy vọng là thế, scam thì mất công 7 ngày treo vps của mình, giờ vps die sạch giờ ko về thì buồn lắm

nay mới rút thử phát xem thế nào sẽ báo cho ae

đm treo dc len 9$ vps die sạch cmnr,,,giờ phải tạo vps mới để treo....mà bác thế này thì em nản quá,,,đm 7 ngày ko về thì xác định cmnr

đm treo dc len 9$ vps die sạch cmnr,,,giờ phải tạo vps mới để treo....mà bác thế này thì em nản quá,,,đm 7 ngày ko về thì xác định cmnr
đã được 7 ngày đâu, mới 3 ngày thôi, hay chuyển qua chiến picturecoin :D nhặt từng 0.01$

Thanh toán trong 7 ngày nha bác, còn qua 7 ngày mà chưa về thì xác cmn định rồi.
Proof của mình
28/08/2013 [email protected] 15.07 €
Le 01/09/2013

Minh cũng đang chờ đây,chắc ăn cam mất,nhọ thật

TInh hinh là mới nhận 19,26$ của em nó pay hôm nay thớt vào check đi nhé,vẫn ngon đó

TInh hinh là mới nhận 19,26$ của em nó pay hôm nay thớt vào check đi nhé,vẫn ngon đó
THanks, vừa nhận xong, nhưng thằng này chiến chuối gớm, càng nhiều tiền thì lên càng chậm

trước chạy 2 ngày đủ min
giờ cắm gấp 3 lần mà 1 tuần, đủ biết độ nát nó thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week