Rules Lịch pay các host và một số chú ý.

mình vừa được FSn pay thứ 4 tuần trước (21/9),chơi thêm vài ngày đến thứ 7 thì đã đủ min pay và cái số tiền "Outstanding payment due on next payout day: $15.86" đã màu xanh,nhưng hôm nay mở ra đã thấy tiền tăng hơn 21 nhưng cái payment nó lại chuyển thành "Outstanding payment due on next payout day: $14.41".thành ra mai ko được pay rồi :(
ai bít sao ko ạ,hay tại cái chính sách 5 acc mới của nó nhỉ
ai biết giải thích dùm mình nhé

mình vừa được FSn pay thứ 4 tuần trước (21/9),chơi thêm vài ngày đến thứ 7 thì đã đủ min pay và cái số tiền "Outstanding payment due on next payout day: $15.86" đã màu xanh,nhưng hôm nay mở ra đã thấy tiền tăng hơn 21 nhưng cái payment nó lại chuyển thành "Outstanding payment due on next payout day: $14.41".thành ra mai ko được pay rồi :(
ai bít sao ko ạ,hay tại cái chính sách 5 acc mới của nó nhỉ
ai biết giải thích dùm mình nhé
Ăn gian chứ sao nữa,mình từng bị.

CHo e hỏi 1 tí. FS trước khi pay phải tranf, e bấm tranf thứ 4 tuần này, đến thứ 4 tuần sau nó mới xong. Sau đó bấm payout, nó đang chạy, chắc thứ 4 tuần sau nữa mới về web money quá. ĐAng cần tiền mà như thế thì vất vả quá. Các pro cho em hỏi nên tranf ngày nào và nhấn payout khi nào để 1 tuần là có tiền ngay. HICHIC

Cái uls khi nào repuest là hợp lý nhỉ các bro ??

Chiều thứ 4 sau 12h trưa

---------- Post added at 03:39 AM ---------- Previous post was at 03:34 AM ----------

Ai up dùm lịch request và paid của filepost đi...xin cảm ơn :D

Chiều thứ 4 sau 12h trưa

---------- Post added at 03:39 AM ---------- Previous post was at 03:34 AM ----------

Ai up dùm lịch request và paid của filepost đi...xin cảm ơn :D
File post pay khá nhanh, chỉ sau 1~2 ngày request đã có thể nhận tiền, có 1 lần chậm nhất là 4 ngày :)

FJ rq t6 thì t3 pay các bác nhỉ?

FJ request vào 1h chiều chủ nhật và Paid thứ 3 là hợp lý nhất nha bác :D

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Nhân tiện cho em hỏi ul.to request thì khi nào được paid vậy ?

Thấy nó trả cao 22$ nhưng mà nhìn site nó cứ cùi cùi thế nào ấy, thử hỏi a e xem thế nào, hay lại scam thì toi, nhưng hình như a e ko ai chơi host này thì phải, hỏi chẳng thấy ai ý kiến j :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom