Rules Lịch pay các host và một số chú ý.

Phải cái hình này không vậy ? Sao chiều này mình vẫn chưa được Paid :(

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

Ác,phải request Paid out à...Mới chơi US nên không biết :( Mình mới Request vừa xong thì tuần này có nhận được tiền không hay phải thứ 6 tuần sau vậy ?

Ko phải hình đó đâu, hình màu xanh mới đúng, phải request vào thứ 4 trước thì thứ 6 mới được pay, zậy là tuần sau nó mới paid cho bạn :D

Em có 1 câu hỏi hơi ngớ ngẩn, mong các anh chị đừng chê. Với easy-share, em ko biết mình kiếm được nhiêu tiền vì nó tính theo epoint. Vậy cho em hỏi bao nhiêu epoint thì được cashout vậy.

Em có 1 câu hỏi hơi ngớ ngẩn, mong các anh chị đừng chê. Với easy-share, em ko biết mình kiếm được nhiêu tiền vì nó tính theo epoint. Vậy cho em hỏi bao nhiêu epoint thì được cashout vậy.

Anh chả hiểu chú chơi kiểu gì, anh chơi program4, minpay 10$ 1 tuần tự động trả 1 lần

em mới chơi ptu chưa rút tiền lần nào nay Filesonic ở "Unpaid in USD:" đã hơn 15$,xin các bác hướng dẫn em cách rút với ạ.Có phải request gì ko hay tự nó pay cho mình.
em hỏi thêm câu nữa.em chọn pay qua WMZ,ở phần "payment ID" điền dạng như Z123456789123 là đúng chưa ạ.
newbie mong các bác giúp.thanks

em mới chơi ptu chưa rút tiền lần nào nay Filesonic ở "Unpaid in USD:" đã hơn 15$,xin các bác hướng dẫn em cách rút với ạ.Có phải request gì ko hay tự nó pay cho mình.
em hỏi thêm câu nữa.em chọn pay qua WMZ,ở phần "payment ID" điền dạng như Z123456789123 là đúng chưa ạ.
newbie mong các bác giúp.thanks
Tự động pay ,nhập thế đúng rồi.

Filepost thì có vẻ như ko cố định ngày nào mình đc pay 3 lần, lân đầu filepost gặp trục trặc vs webmoney nên 4 ngày sau khi request mới nhân đc tiền, lần 2(ấn luôn sau khi nhận đc tiền vì thằng này nhận đc tiền mới cho request lần tiếp) thì chưa đầy 24h sau đã nhận đc, lần gần đây nhất thì 3 ngày sau khi request.

có câu hỏi khác hơi lạc đề chút mong được giải đáp:
Filesonic nó pay như thế nào với từng mức dung lượng của file vậy các pro?
vd như 0-50mb thì bao nhiêu với 1000 lượt download.
:D

đến hôm nay thứ 5 rồi mà tiền FSn chưa về chán quá.chuyện này có bình thường ko các bác :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,307
170,438
Latest member
kvdesignn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom