Event Lì Xì 0.05LR cho 200 member nhân dịp năm mới đây

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.070
Insuree Balance
2242|100
đủ chỉ tiêu đủ chỉ tiêu ,không nhận lì xì nữa nha anh em ,nhờ mod close topic giùm

anh em chú ý nha ,các bạn nào không làm đủ yêu cầu có nghĩa là chỉ thanks mà không chúc hay chúc mà không thanks ,hoặc các nick thuộc dạng nghi ngờ là clone nick như là các nick quá mới đăng ký trong tháng 11,12 và quá ít bài post hoặc là đăng ký cách đây vài tháng nhưng quá ít bài post ,hoặc là các câu chúc happy new year sau trang 14 và những nick mình biết chắc là clone thì mình không lì xì nha ,mình muốn lì xì đến với 200 mem chứ ko phải 100 mem với 200 nick clone như vậy không công bằng cho các bạn khác ,cái nào mình cho clone được thì mình nói ,còn những cái này không clone nhé ,dù sao cũng chúc cho tất cả anh em bạn bè những người đã được bonus hoặc không được bonus hoặc chưa bonus
vạn sự như ý ,làm ăn phát tài ,dồi dào sức khỏe ,con trẻ khỏe mạnh ,ba mẹ mừng vui nhé ,happy new year 2013 to all my friends and brothers

tặng anh em 1 video clip về new year 2013 ,dù sao mình cũng thích happy new year phong cách cổ điển nó trầm mặc nhưng lắng đọng
[video=youtube;tkAwq2_9Ndg]http://www.youtube.com/watch?v=tkAwq2_9Ndg[/video]

năm nay mình nhằm vào vận hạn 30 mấy tuổi nên xui đủ thứ buồn đủ thứ nhất là tình cảm ,làm cái even kia thấy anh em hào hứng tham gia nên cũng cảm thấy vui vui nên mở thêm cái event này ,cái event này thì đơn giản ai cũng làm được ,đó là mọi người vào chúc mình 1 câu lấy hên và bấm thanks giùm mình rồi để lại account LR để mình gởi tiền ,chú ý 1 người 1 account thôi nhé ,vui lòng đừng clone nick để anh em khác còn tham gia lấy lì xì nữa nhé :binhsua44:

Last edited by a moderator:
U2424424 happy new year :D

U8888578
chúc bác năm mới vui vẻ, vạn sự như ý, tiền vô như nước hehe

U7418680
Happy new year!........

U8748582 tem 3 nào hé hé

U3026639

Happy new year!........

U5501021
Chúc bác năm mới phát tài !!

Thật sự cũng chỉ muốn cảm ơn tấm lòng thớt thôi nhưng tiền lì xì năm mới là hên lắm nên phải nhận , tks ! thớt
Lr : U1119068

.............................................................................................................................................Best Wished !

U3342016

happy new year

Lấy Hên vậy............................

chúc bác năm mới làm ăn phát đạt nhé
LR U2466790

U2348155
Chúc bác năm mới phát tài !!

U9907770 :D HPNY chủ topic :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays