• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

letam211988 - antu825 vào đây chơi em

camaptrang

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
:D

He he

Này thì trung gian :D

nick thật của ông nó fake
mmo4me.com/showthread.php?91598-Revenuewalletcom-Rua-STPPZEGLRPM-RB-150

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Nick nó cũng 2012 thôi, gần tết anh em cẩn thận mấy con ẳng nhé

Bó tay mới sáng sớm mà đc 2 pro trong yh này chỉ giáo .... 1 bác sài yh:vgroup_lamquankiiet (Chử kiiet : 2 chữ i nhé) ....1 bác sài yh ảo : colevay2011i (nick này dư 1 chử i) ... Mác bác gần tết rồi để ae nó làm ăn ... ăn đc tiền này xe nó tông chết cũng vậy thôi :))

Sáng sớm ra được mở rộng tầm mắt rồi

Vào giải thích đi bro, tớ không khoái chơi với dân scammer... Igot nick ngay và luôn đây
Chúc may mắn

Các c có thể nhờ mod check ip, lúc 3h mình còn đang mải chém gió với lão caichet :| thằng chó nào vào lấy nick mmo4me để scam, mình chỉ dùng 1 yahoo là tung_hiepkhach

Lúc 3h09 mình còn đang mải chém gió với lão caichet, thằng chó nào vào nick mmo4me để scam rồi :-w
Chuyện xưa như trái đất :m146: Vô mà giải thích với chưng bằng chứng đê !? Tại sao có 2 nick yahoo !? Yahoo bị hack giờ lấy lại được chưa ?! Kiểm tra IP gần nhất xem nào... :binhsua146:

fake IP thì thiếu gì check IP chả nó lên điều gì

Giờ hoàn toàn không biết cách j chứng minh cả, yahoo thì vẫn còn, có ông caichet chém gió cùng có thể làm chứng, chỉ sợ các c ko tin lão đấy :|
Nick mmo4me vừa change pass, các c có thể nhờ mod check xem lúc 3h có ip kac vào nick ko, ip mình vẫn thế, nếu ko tin check ip thì mình cũng chịu :|
Hoàn toàn trong sạch nên các mod muốn điều tra ntn cũng đc, sẽ theo đến cùng :|

Giờ hoàn toàn không biết cách j chứng minh cả, yahoo thì vẫn còn, có ông caichet chém gió cùng có thể làm chứng, chỉ sợ các c ko tin lão đấy :|
Nick mmo4me vừa change pass, các c có thể nhờ mod check xem lúc 3h có ip kac vào nick ko, ip mình vẫn thế, nếu ko tin check ip thì mình cũng chịu :|
Hoàn toàn trong sạch nên các mod muốn điều tra ntn cũng đc, sẽ theo đến cùng :|

Hơi vô lý 1 điểm là ACC 4room bị log mà không mất pass nhỉ ?! Sáng nay vẫn vô post bài bên Box Bet !?

Mình cũng ko hiểu sao lại ko mất pass :| lúc bên box bet c bảo mới biết là bị report, vừa change pass và toàn bộ mail, tk, ko bị mất j cả :|
Pass nick forum mình để khá dễ đoán, mình để trùng với khá nhiều trang ltinh, có lẽ bị đoán mất :|
Có thể do mình cho pass trong khi đăng ký nick site hyip

Thằng mmo_2013 này sau đấy cũng scam bonus, nó cũng xin acc của các ng reg kac, các c có thể xem ở cuối topic http://mmo4me.com/showthread.php?91209-01-cho-1-dang-ki

Giờ chả biết tin ai luôn, thôi chơi với mấy bác có Bảo hiểm cho an toàn....

Dù sao cũng may là chủ thớt cảnh giác, chưa mất j :|
Chẳng nhẽ ko có cách nào để kiểm tra, mình tuy bet thật nhưng chưa xin ai đồng nào, bet toàn 0.5-1$, acc chưa bao giờ quá 10$ nên cũng chẳng ra đê đc, ko thể để mang tiếng scam ntn đc :|

Dù sao cũng may là chủ thớt cảnh giác, chưa mất j :|
Chẳng nhẽ ko có cách nào để kiểm tra, mình tuy bet thật nhưng chưa xin ai đồng nào, bet toàn 0.5-1$, acc chưa bao giờ quá 10$ nên cũng chẳng ra đê đc, ko thể để mang tiếng scam ntn đc :|
Chứng cứ trong profile của thread thế kia thì chạy đi đâu được nhỉ !? Chính cái nick đó kiu nhờ thằng Kiệt giả nữa mà....He he he

Thế mới bảo ko còn cách nào để kiểm tra ah :(
Đọc lại nội quy 4room đê, nick của mình bị hack gùi đi scam thì banned :))
Giờ là scam không thành thì cho ra đảo sám hối 1 thời gian cũng hợp lý ý nhỉ ?! :m080:

Ban thôi:binhsua157:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom