• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Lên MOD tháng 1

vote cho captchater 1 phiếu, hoạt động năng nổ :booxboxx nào cũng có mặt.

Chào các bạn,

Cám ơn các bạn nhiều nha.

Nhưng các bạn trước khi nói về ai, vui lòng có vài bằng chứng cụ thể để mọi người dễ dàng theo dõi hơn nha. Để tránh làm mất uy tín của người khác.

Trong danh sách có một số MOD quản lý BOX không được nhiều người nên các bạn sẽ không biết đến họ nhưng họ đã hoạt động từ rất lâu rồi nên đây là thời điểm để họ lên MOD chính thức.

BQT MMO4ME
Thân

Hi Admin,

Theo em nghĩ vấn đề Set TMod hay Mod, hay thậm chí cao hơn nữa là không nằm ở chỗ họ đã hoạt động lâu hay không mà là ở việc họ hoạt động như thế nào và đặc biệt hơn nữa là có nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ phía Mem 4rum hay không, chính cái chỗ quản lý BOX không được nhiều vì hoạt động lâu mà Set Mod là em thấy không hợp lý cho lắm. :D

Last edited:
ôh yeah ! =)) thế là event sẽ mọc như nấm đợi các bác trao thưởng thôi:3

Cảm giác mấy T.mod lúc này vui không gì bằng nè :D ngày này năm trước mình lên traid mod tính ra thì già cả quá nhể :)). Chức mừng tất cả các mod

sắp được duyệt rồi chưa các mod

Chào các bạn,

Do vừa rồi mình có quên mất lastmonitor nên mình cũng muốn thông báo thêm là lastmonitor sẽ lên MOD trong đợt này cùng các Trial MOD khác sau một thời gian làm Trial MOD lại và đã có nhiều thay đổi tốt.

Nếu không có gì thay đổi tối mai mình sẽ SET lastmonitor lên MOD trở lại.

BQT MMO4ME
Thân

Chào các bạn,

Do vừa rồi mình có quên mất lastmonitor nên mình cũng muốn thông báo thêm là lastmonitor sẽ lên MOD trong đợt này cùng các Trial MOD khác sau một thời gian làm Trial MOD lại và đã có nhiều thay đổi tốt.

Nếu không có gì thay đổi tối mai mình sẽ SET lastmonitor lên MOD trở lại.

BQT MMO4ME
Thân
Đúng như kế hoạch =))

Bac @captchater len lam mod v dc r. Bac ay rat nhiet tinh vs newbie va cac member khac . 1 vote

|Chúc mừng các bác nhé
thấy bác @captchater cũng nhiệt tình giúp đỡ
Còn bác @NamTuoc hơi thẳng tay nhưng làm việc nhanh gọn :D (ms bị 1 poin nhưng lỗi của mình)
còn các bác khác chịu :D

chúc mừng các bác nhé, làm cái event cho nó xôm đi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back