• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Lên MOD tháng 1

vì lợi ích của mọi người nên để bạn ấy làm mod, mình thây shin đi nước này là cao đó.

captchater thuộc diện "lắm mồm", mà nói toàn những điều BQT không muốn nghe, BQT thiếu người mà suốt ngày lo đối phó với bạn ấy cũng đủ mệt. Từ khi shin cho bạn ấy làm trial mod thì mọi việc đã khác, bạn ấy không còn chọc ngoáy gì tới BQT nữa.

Có thể thấy việc kéo bạn ấy vào BQT là hợp lý, ủng hộ shin trong việc này.

đá đểu cũng cao cơ ghê :D

Mình xin nói rõ cho bạn hiểu:
Trong BQT có box BQT dành riêng cho BQT bàn luận về các việc forum. Trong đó việc thành viên BQT report lẫn nhau trong đó cũng ko ít. Và bản thân mình cũng report vài thành viên BQT cũng như 1 vài vấn đề trong box đó rồi tuy nhiên là tất cả thành viên BQT đều chung 1 mục đích là giúp forum phát triển nên ai đúng ai sai sẽ có kết quả và đều nhìn nhận cái sai của mình và khắc phục 1 cách êm đẹp :)

Trước ko có quyền hạn gì nên phải ý kiến bên ngoài còn giờ có chút quyền lợi nên có vấn đề gì thì giải quyết trực tiếp trong box BQT với adm và các mod luôn nên các bạn ko cần phải lo :) Mình chỉ đứng về việc đúng hay sai chứ mình ko ngán việc mình phải đụng chạm đến ai đâu :D

Hi vọng cậu trả lời này làm bạn hài lòng :)

mình thì đợi đầu năm tết ta mới làm cái event lì xì , ít nhất >500k :p
E ủng hộ bác làm mod , có gì event bác cho em một chân gần gần cái giải đặc biệt nha :p

chúc mừng các mod,mình thích mod legialoc

mở event khao đi :D

chúc mừng các bạn nhé

theo mình thấy những mod này hoạt động tích cực và tốt :
  • legialoc
  • NamTuoc
  • professional
  • maxryan9999
  • HourlyMonitor
captchater riêng mod này thì hoạt động khá tích cực nhưng còn việc tốt hay ko thì ko biết phải nói sao nhưng thấy khá nhiều mem phản ánh bác này làm việc ko ổn lắm ! nên xen lại chưng cầu dân ý
mấy mod kia thì hoạt động ko biết thế nào nhưng hiếm thấy xuất hiện , ko biết do bận công việc hay là ko có việc trên 4r, hay j đó nhưng ít thấy mặt có mod thấy 1 thời gian đầu sau đó đâu mất tiêu ! có mod thì gần đây mới thấy lên lại :D !
ý kiến trên có gì sai sót mong các mod dơ cao đánh khẽ !
DÙ SAO CŨNG CHÚC MỪNG CÁC BÁC NĂM MỚI ĐÃ ĐƯỢC THĂNG CHỨC :D

captchater cũng được lên MOD kìa anh em... hài thật... hjhjh

Chuẩn không cần chỉnh :D

chúc mừng chúc mừng :D

các mod góp lại mỗi người 1tr làm cái big event cho mem đi :D chúc mừng mọi người lên mod nhé :)

Nản kèo! Có một sự không phục vài điều!

Chào các bạn,

Cám ơn các bạn nhiều nha.

Nhưng các bạn trước khi nói về ai, vui lòng có vài bằng chứng cụ thể để mọi người dễ dàng theo dõi hơn nha. Để tránh làm mất uy tín của người khác.

Trong danh sách có một số MOD quản lý BOX không được nhiều người nên các bạn sẽ không biết đến họ nhưng họ đã hoạt động từ rất lâu rồi nên đây là thời điểm để họ lên MOD chính thức.

BQT MMO4ME
Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back