Waiting for Answer lehongphongvt vào trả lời!

Status
Not open for further replies.

nmai

Senior
Reactions
806
MR
0.000
@lehongphongvt vào trả lời nhé. Nợ nần cù nhầy từ tháng 3/2013 đến giờ vẫn chưa trả xong. Gọi đt + nhắn tin nhưng em vẫn lặng thinh nên mới sinh topic này!

Hình dưới là lần chuyển khoản sau cùng mà chị nhận được từ em, nếu cần có thể cho mod team máy check!

nmai ,có phải cách đây 1,5 năm trước chị này dạy tiếng anh online và mình là người đăng kí học nhưng ko thành ko nhỉ :)

lephongvt cũng không có ý scam đâu, chắc cũng khó khăn nhưng việc nào ra việc nấy. Bạn nmai tốt bụng đã giúp đỡ cho vay rồi mà thành ra lại cù nhầy lâu thế này? Năm nay kinh tế khó khăn.

lephongvt cũng không có ý scam đâu, chắc cũng khó khăn nhưng việc nào ra việc nấy. Bạn nmai tốt bụng đã giúp đỡ cho vay rồi mà thành ra lại cù nhầy lâu thế này? Năm nay kinh tế khó khăn.
mình ko lầm lephong dính mấy top reporf đoài nợ rồi, nợ dai thế ai chịu đc từ tháng 3 đến tháng 1 gần cả năm của người ta rồi

mình ko lầm lephong dính mấy top reporf đoài nợ rồi, nợ dai thế ai chịu đc từ tháng 3 đến tháng 1 gần cả năm của người ta rồi

Haiz, cuối năm mọc ra topic đòi nợ, @lehongphong thanh toán cho xong nợ để wa năm xuôi lắm @@!

Haiz! Thằng em Lehongphongvt yêu quý của chị đã vào đây!
Chẳng biết bao nhiêu lần em đã nói là hiện nay em đang rất kẹt tiền (Có thể nói là bế tắc tuyệt độ) và cũng đang cố gắng kiếm tiền hoàn trả chị!
Hôm trước chị gọi mà em có đem dt đâu mà nghe. Tình thế thì đang nghèo chẳng có 1 xu dính túi để mà nạp dc cái card dt mà gọi ngược lại
Đã thế còn nhận thêm 1 tn nhắn:"bán danh dự với giá 2tr VNĐ"
Nếu đã có ý định scam thì em đã chẳng nghe dt chị bao lần, trả chị lần lượt tiền khi có thể rồi
Chị với em khá thân nhau mà còn ko hiểu dc em ntn nữa à

Mà thôi! 15/1 này em sẽ gửi chị phần tiền còn lại, nếu lúc đó vẫn kẹt thì em chỉ có thể gửi 1tr trước mà thôi!

Vậy nhé!

Cám ơn Tripro váo tin cho Phong nhé!

Haiz! Thằng em Lehongphongvt yêu quý của chị đã vào đây!
Chẳng biết bao nhiêu lần em đã nói là hiện nay em đang rất kẹt tiền (Có thể nói là bế tắc tuyệt độ) và cũng đang cố gắng kiếm tiền hoàn trả chị!
Hôm trước chị gọi mà em có đem dt đâu mà nghe. Tình thế thì đang nghèo chẳng có 1 xu dính túi để mà nạp dc cái card dt mà gọi ngược lại
Đã thế còn nhận thêm 1 tn nhắn:"bán danh dự với giá 2tr VNĐ"
Nếu đã có ý định scam thì em đã chẳng nghe dt chị bao lần, trả chị lần lượt tiền khi có thể rồi
Chị với em khá thân nhau mà còn ko hiểu dc em ntn nữa à

Mà thôi! 15/1 này em sẽ gửi chị phần tiền còn lại, nếu lúc đó vẫn kẹt thì em chỉ có thể gửi 1tr trước mà thôi!

Vậy nhé!

Cám ơn Tripro váo tin cho Phong nhé!

Bạn cố gắng trả nợ ngày 15/1 nhé :) Chúc làm ăn suôn sẻ.

Đã có câu trả lời này thì ok. Mod close dùm mình nhé! Cám ơn mọi người đã quan tâm :)

Close!

damnhu cho minh vay it tien voi nao. ko quen bik co cho vay ko nhỉ:d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien