Legitcoin đã lên sàn - 259618Legit x 2.7$ = bao nhiêu $$$$$$?

mấy thánh đang ôm sở hửu nhiều nạp 200 mà rút đc thì nói làm gì sợ mấy bác chỉ có vài trăm mà bắt nạp 200 vào thì khó r
từ từ, hạ hồi phân giải, để coi nó lên 4 sàn kia rồi xem sao

mấy thánh đang ôm sở hửu nhiều nạp 200 mà rút đc thì nói làm gì sợ mấy bác chỉ có vài trăm mà bắt nạp 200 vào thì khó r
Cheat 1k-2k nó ko scam may ra còn rút dc . Đây 1 ref 10 điểm mà cheat lên 300k thì thua ko biết nói gì . *** bh nó pay cho mà mơ . Khôn ra thì rải ra vài chục acc

Cheat 1k-2k nó ko scam may ra còn rút dc . Đây 1 ref 10 điểm mà cheat lên 300k thì thua ko biết nói gì . *** bh nó pay cho mà mơ . Khôn ra thì rải ra vài chục acc
nói nghe cũng có lý 1 cục mà nó trả nó cũng nghi vấn > sao thằng này nó làm gì có nhiều thế :eek:

nói nghe cũng có lý 1 cục mà nó trả nó cũng nghi vấn > sao thằng này nó làm gì có nhiều thế :eek:
Thế dek nào mà nó ghi hơn 1tr 3 người dăng ký mà có 2tr coin . 1tr3 x5 = 7tr5 coin cmnr ảo vcc . Mà thằng thớt tuyển 30k ref wtf ? Ko bh có một thằng nào nó tin hết . Ví dụ chỉ cần coin 1$ thôi nó có 300k $ . Dám cá là bọn nó sẵn sàng bỏ ra 5k$ để thuê công ty tracker check thằng thớt để ko phải pay 300k $ . Đm cheat mà tham vl

Thôi đừng mơ nữa bạn ơi . Mình cũng có 2k mà thấy nó scam chắc rồi . Thực tế lên tí đi bạn
mơ cũng chẳng mất tiền, cứ mơ đi cho đời khỏi bơ vơ nhé

giờ vẫn dạng nghi vấn thôi .. có 100 chả ăn thua gì @@

mơ cũng chẳng mất tiền, cứ mơ đi cho đời khỏi bơ vơ nhé
Tại thấy bác mừng sớm quá . Lên stock coi volum mấy ngày mà có 0.002 btc . Mà thế quái nào chưa có withdraw mà chúng nó có coin chuyển lên sàn bán . Ảo vl ra

nó cho withdraw chưa, không cho withdraw thì chỉ có tụi nó tự đẩy hàng coin lên sàn mà bán .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week