Legitcoin đã lên sàn - 259618Legit x 2.7$ = bao nhiêu $$$$$$?

ucash thì sao bác, khó khăn gì ib mình
em thấy mấy bác ucash có số tiền lớn như 25k, rút về nó ban acc. Chứ em gà nên chỉ ăn được 1 acc 500u và rút về thành công rồi.

sàn cỏ thôi mà, lên đc sàn lớn mới có giá trị, nhìn order book có 0.3 btc :D

Trong 4 sàn đó thì sàn nào acc sàn k phải kyc lâu . Tạo ac cái cho giao dịch luôn vậy bác . Cảm ơn bác nào bác câph nhập tình hình nhé . E dc 5 nick không bằng số lẻ của bác :))

Hôm trước đọc ở đâu đấy nó bảo phải mua ico ít nhất 20 coin mới cho withdraw. Mình nghĩ ko dễ ăn :D

...
Hôm trước đọc ở đâu đấy nó bảo phải mua ico ít nhất 20 coin mới cho withdraw. Mình nghĩ ko dễ ăn :D
nếu nó lên sàn,giá lại ngon,bỏ ít $ ra mua 20coin rồi rút thì vẫn lời,còn hơn đi reg mấy cái airdrop im thin thít và lặn mất tăm mà!

All bonus tokens (as long as they were acquired legitimately) will be credited to users, however, users must purchase at least 20 tokens before they will be allowed to cash out their bonus tokens.

supply 2tr coin

All bonus tokens (as long as they were acquired legitimately) will be credited to users, however, users must purchase at least 20 tokens before they will be allowed to cash out their bonus tokens.

supply 2tr coin
nói không phải mê tín chứ em thấy mùi scam rồi. Cái trò nạp tiền mới cho rút này quá kinh điển.

nói không phải mê tín chứ em thấy mùi scam rồi. Cái trò nạp tiền mới cho rút này quá kinh điển.

coin supply 2tr mà chủ top cheat 250k nó mà phát mới lạ, vs lại vào sàn nó báo hơn 1tr người đăng ký mà supply có 2tr coin là vô lí :D

f12 thân thánh :D

nghe có vẻ khó ăn nó lắm nhỉ các bác

Cứ nghe đến nạp tiền mới cho rút là thấy ko ổn rồi . Ngon thì đã cho rút luôn chứ việc gì phải thế . Tất cả những con ngon đều chả bắt gì . Đến con ucash cheat vl ra mà nó còn ko bắt gì . Giờ chỉ đợi 30 ngày thôi . Con này 90% scam thôi

đù cả triệu $ sao bác. Ăn dc kèo này chắc ăn chơi phè phỡn cả năm. KLQ nhưng mà cheat kinh quá, 1 acc dc có 5 mà quất lên tới 300k=60k acc. Kiểu này chắc auto. Vãi

mấy thánh đang ôm sở hửu nhiều nạp 200 mà rút đc thì nói làm gì sợ mấy bác chỉ có vài trăm mà bắt nạp 200 vào thì khó r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week