Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

kết bạn chỗ nào nhỉ
Ngay góc bên phải có hình tam giác đề chữ lists đấy bạn. Bạn click vào sẽ thấy những thằng hàng xóm của mình. Bạn có thể vào đc, nhưng để lấy đc sản phẩm đã trưởng thành thì bạn phải là Vip mới đc (mem thường chỉ ngó thôi:D)

1 lần canh me ăn trộm ngày hôm qua của mình:(

Last edited:
lên lv lâu quá nhỉ, chừng nào mới mở dc mảnh đất thứ 7 :mad:

Hướng dẫn up Vip Golden
lên lv lâu quá nhỉ, chừng nào mới mở dc mảnh đất thứ 7 :mad:
Có mấy ai mở mảnh 7 đâu, chủ yếu là chơi 6 mảnh, lên level 2 là đc rồi (có cây ngon nhất level 2):rolleyes:. Mà để mở mảnh thứ 7 trở đi cần level 5 mà 10k coin lận bạn:D. Nhiều thằng trồng củ gừng là vậy (tăng exp cao còn tăng coin rất thấp):rolleyes:. Mấy thằng đó nhà giàu, trộm 1 lần sướng thiệt (tầm 1k coin ko):D
P/s Ko biết mấy mảnh còn lại có đồng cấp ko, nhưng mình nghĩ có khả năng đồng cấp, vì lần đầu mở mảnh 7 đã khó vậy rồi

Last edited:
Có mấy ai mở mảnh 7 đâu, chủ yếu là chơi 6 mảnh, lên level 2 là đc rồi (có cây ngon nhất level 2):rolleyes:. Mà để mở mảnh thứ 7 trở đi cần level 5 mà 10k coin lận bạn:D. Nhiều thằng trồng củ gừng là vậy (tăng exp cao còn tăng coin rất thấp):rolleyes:. Mấy thằng đó nhà giàu, trộm 1 lần sướng thiệt (tầm 1k coin ko):D
đc ăn trộm hả bác

P/s Ko biết mấy mảnh còn lại có đồng cấp ko, nhưng mình nghĩ có khả năng đồng cấp, vì lần đầu mở mảnh 7 đã khó vậy rồi
mở thêm mảnh 7 cho vui chứ bác, xác định chơi cho vui chứ chưa nghĩ tới kiếm $ hehe, mà bác lên vip rồi hay sao đi trộm dc thế

vãi ăn trộm, đã nghèo còn bị trộm sao chơi :D:eek::rolleyes:
Trc 5 phút thì tranh thủ vào thu hoạch đi bạn, bạn sẽ nhanh hơn thằng trộm:D
Mới chơi thì nên trồng cây gì bác nhỉ, mình nghĩ nên trồng củ cà rốt .
Mình thấy trồng củ cải trắng là tốt nhất
sao ình bấm qua nhf hàng xóm nó lại xoay xoay ko qua nhỉ
Vậy là nó ko cho ngó rồi bạn:D. Nó sợ thím nổi lòng tham:D
Chỉ trộm được của ref hay sao thế b ?
VH cho dễ hiểu

Ăn trộm ref cần mua gói Ultimate 50$ lận bạn. Còn bình thường ko thể ăn trộm đc ref mình:rolleyes:
Mình chỉ ăn trộm của thành viên khác (ngoài ref) thôi bạn à:rolleyes:

Last edited:
cái buxcoin trong game dùng để làm gì đấy mấy bác
Trong hình mình đc 9781 buxcoin. Lấy 9781/10000 thì mình đc 0,9781$ đấy bạn:rolleyes:. Sau khi chụp hình này mình làm luôn cái proof thứ 2 luôn ấy bạn:D
Nói chung bạn được bao nhiêu buxcoin thì cứ lấy số đó/10000 sẽ ra số $ của bạn:rolleyes:

nó cho free đấy chứ làm gì 1 ngày kiếm trên 1k coin khi chưa đx lv 2 :D
Em bik mà :D trồng mí cây đó 10h được lãi 120 coin, 5 ô được 600coin ngày khoảng 1k2. Nhận thêm cái coin free nữa khoảng 1k4 :D mà thấy game này giống ntvv của zing mà thấy ít giống cây trồng hơn thì phải

Em bik mà :D trồng mí cây đó 10h được lãi 120 coin, 5 ô được 600coin ngày khoảng 1k2. Nhận thêm cái coin free nữa khoảng 1k4 :D mà thấy game này giống ntvv của zing mà thấy ít giống cây trồng hơn thì phải
tính s hay v :D 1 cây củ cải trắng lãi đx có 80 coin x cho 6 ô thì cũng đx 480 coin thu hoặc ngày 2 lần thì cũng đx có 960 làm gì lên đx 1k coin :D

làm sao để kết bạn trong game nhỉ, mình ko có thằng bạn nào hết :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week