New lbry.io- Reg nick và chờ nhận 25 lbry (~0,02 btc)

View attachment 79727
Em chưa có mail của nó thế này thì đang trong list chờ nhận hả thớt
Ko biết sau này có chương trình gì nữa ko. Chứ hiện tại là hết thấy phát coin rồi bạn:rolleyes:
Cứ ôm đó rồi đợi khi nào nó lên lại thì bán :D
Trong ngắn hạn e nó chắc ko lên nổi đâu:D. Hiện giờ giá giao động tầm 50k-65k nên bạn đợi nó lên trên 60k là bán đc rồi:rolleyes:
Mà bạn nhận đủ coin chưa

Ko biết sau này có chương trình gì nữa ko. Chứ hiện tại là hết thấy phát coin rồi bạn:rolleyes:

Trong ngắn hạn e nó chắc ko lên nổi đâu:D. Hiện giờ giá giao động tầm 50k-65k nên bạn đợi nó lên trên 60k là bán đc rồi:rolleyes:
Mà bạn nhận đủ coin chưa
Rồi bác ơi, về đủ 25 LBC rồi :D

Mà bạn nhận đủ coin chưa
mình nhận đc 24 coin. sau đó cài lại ubuntu. giờ phải làm sao để đăng nhập vào đây ?

hôm bữa ref cho thớt mk quên k cập nhật thông tin nên giờ mới pk nó phát coin rồi :confused: e nhận được mail như vầy :

View attachment 79796 hôm bữa ref cho thớt mk quên k cập nhật thông tin nên giờ mới pk nó phát coin rồi :confused: e nhận được mail như vầy :View attachment 79794 View attachment 79795
Ko phải thư đó đâu bạn, đó chỉ là mail thông báo thôi bạn
Mà thư phát thưởng sẽ có dạng giống vầy. Nó có Invitation Code để nhập vào rồi nhận thưởng. Quan trọng nhất là cái Invitation Code thôi bạn, có code là có 25 lbry, còn ko có thì thôi

Ko phải thư đó đâu bạn, đó chỉ là mail thông báo thôi bạn
Mà thư phát thưởng sẽ có dạng giống vầy. Nó có Invitation Code để nhập vào rồi nhận thưởng. Quan trọng nhất là cái Invitation Code thôi bạn, có code là có 25 lbry, còn ko có thì thôi
View attachment 79809
View attachment 79808
:D v thì e k đc r, chắc tại k có ref, tưởng cứ đăng ký là đc nên chả kiếm ref

bạn nào rút thành công rồi thì rút giúp mình với , đang đứt cáp dowload cái ubuntu ko nổi , rút dc mình bonus cho . ai đi qua giúp với

You're On The List
We pull thousands of people off the list regularly.

The longer you are on the list and the more people you invite, the sooner you will be invited.

Thế này chắc là đang trong danh sách chờ nhận.

đã pm nhưng chưa thấy reply , chắc đợi bạn ấy online
tầm chiều tối hay onl hơn
Mấy ngày trc mới remove máy ảo xong, h cũng làm biếng cài lại quá:oops:
Nếu bạn có thư nó gửi kèm mã mời thì inbox mình, làm từ a->z 2 lbry:D. Mã mời chưa nhập nhé, chứ mà đã nhập trên máy rồi, thì phải thao tác trên máy bạn:oops:
You're On The List
We pull thousands of people off the list regularly.

The longer you are on the list and the more people you invite, the sooner you will be invited.

Thế này chắc là đang trong danh sách chờ nhận.
Cũng có thể đợt sau nó tặng tiếp, đợt vừa rồi mình nhận rồi, nên ko thấy thông báo như vầy. Chắc 1 acc nó phát 1 lần rồi thôi:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom