New lbry.io- Reg nick và chờ nhận 25 lbry (~0,02 btc)

Hướng dẫn các thao tác rút lbry trên linux
Các câu lệnh
Lênh 1
cd /usr/share/python/lbrynet/bin

Lệnh 2
./lbrynet-daemon --wallet=lbryum

Lệnh 3
./lbrynet-cli send_amount_to_address '{"address" : "Điền địa chỉ lbc của bạn vào đây", "amount" : 1.0}'

Các câu lệnh bổ xung khi gặp lỗi (dùng lúc đầu khi mở Terminal)
sudo apt-get install python-pip python-dev build-essential

sudo pip install --upgrade pip

sudo pip install --upgrade virtualenv

pip install leveldb

Các thao tác (phần 1)

Các thao tác (phần 2)
Do giới hạn 20 hình 1 bài, nên mình phải chia làm 2 phần (do có 22 hình), nên các bạn thông cảm xem thêm vài ảnh ở đây
https://mmo4me.com/threads/lbry-io-reg-nick-va-cho-nhan-25-lbry-0-02-btc.306868/page-5#post-5690977

ko có linux ko rút dc a
Bạn có thể chạy giả lập ubuntu trên Windows
Tải file .iso về
http://releases.ubuntu.com/16.04/ub...d64.iso?_ga=1.150337718.1856384663.1467951691
Dùng ultra iso để tạo ổ ảo
https://www.ezbsystems.com/ultraiso/download.htm
Sao đó dùng Virtual box để giả lập
http://download.virtualbox.org/virtualbox/5.1.0/VirtualBox-5.1.0-108711-Win.exe
Hướng dẫn virutal box
http://quantrimang.com/cai-dat-ubuntu-trong-virtualbox-khong-can-dvd-hay-usb-78003
video

gửi bác vianhcanem rút giùm, fee 5 coin lbry :p
quân sư hiến kế

ko có linux ko rút dc a
Các bạn phải cố gắng làm để tạo cho mình kỹ năng mềm:), sau này có lợi cho sự nghiệp cheat choát :D
gửi bác vianhcanem rút giùm, fee 5 coin lbry :p
quân sư hiến kế
Bạn đang hiến kế làm giàu giùm mình à, thanks:D. Nhưng mà nếu làm mình chỉ lấy tầm 2 coin thôi, mà với điều kiện chưa nhập code trc đó:D

Last edited:
Các bạn phải cố gắng làm để tạo cho mình kỹ năng mềm:), sau này có lợi cho sự nghiệp cheat choát :D

Bạn đang hiến kế làm giàu giùm mình à, thanks:D. Nhưng mà nếu làm mình chỉ lấy tầm 2 coin thôi, mà với điều kiện chưa nhập code trc đó:D
Bác nào không cài được linux thì vào đây bác viemcananh giup cho kìa :p

Bấm Ctrl và phím - đi bạn (thu nhỏ cửa sổ ấy)
Bạn sẽ thấy 25.0 coin ngay góc phải phía trên màn hình
bác ơi, hết bounus rồi à

Tks thớt nhiều làm e ngồi rầu nãy giờ . :D
Rút đc chưa bạn
giúp mình với, lần đầu dùng ubuntu
không giống như chủ topic để rút
Như mình nói rồi mà, nếu có lỗi thì tắt đi làm lại từ đầu
Bạn có thể mở sẵn ví lbry trước, sau đó thì thao tác lại từ đầu
Nếu ko đc nữa thì thử 4 lệnh nâng cao
P/s Bạn có thể thử with 24.0 coin thử xem sao, ví bản mới có thể rút đc nhiều hơn

vụ này sao rồi bác ơi :>
Vụ này chìm xuống rồi bạn:D. Coin phát xong từ lâu rồi:oops:. Mình và 1 số bạn khác kiếm đc mỗi người gần 20$:oops:
Mod ngang qua close topic giùm mình nhé

Vài lời cuối
Lúc đầu tính close topic sớm, nhưng như thế thì ko thể hỗ trợ ae gặp rắc rối với coin như các thao tác: rút tiền, lỗi phát sinh. Cũng là nguyên nhân mình ko đóng hẳn topic vì như thế là đem coin bỏ chợ:oops:
Còn có mem đã nói và cung cấp đường dẫn bên tbn, thì ngay lúc đầu mình đã nói bài này bên tbn:oops:. Nhưng nói đi cũng phải nói lại:rolleyes:. Cũng có rất nhiều bài mình lập trước trên mmo4me.com và sau 1 thời gian dài bên tbn mới có sao lại ko nói nhỉ:D. Sao ko dẫn nguồn từ bên mmo4me.com này, mà cứ bắt mình dẫn nguồn từ bên đó vậy:D, như thế có thiếu công bằng ko:rolleyes:. Có bài bên đó còn dẫn lại hình ảnh của mình:oops:
Bài mình lập hoàn toàn độc lập ko phải là google trans xong rồi copy quăng ra bỏ xó nhé:(

Last edited:
Vụ này chìm xuống rồi bạn:D. Coin phát xong từ lâu rồi:oops:. Mình và 1 số bạn khác kiếm đc mỗi người gần 20$:oops:
Mod ngang qua close topic giùm mình nhé

Vài lời cuối
Lúc đầu tính close topic sớm, nhưng như thế thì ko thể hỗ trợ ae gặp rắc rối với coin như các thao tác: rút tiền, lỗi phát sinh. Cũng là nguyên nhân mình ko đóng hẳn topic vì như thế là đem coin bỏ chợ:oops:
Còn có mem đã nói và cung cấp đường dẫn bên tbn, thì ngay lúc đầu mình đã nói bài này bên tbn:oops:. Nhưng nói đi cũng phải nói lại:rolleyes:. Cũng có rất nhiều bài mình lập trước trên mmo4me.com và sau 1 thời gian dài bên tbn mới có sao lại ko nói nhỉ:D. Sao ko dẫn nguồn từ bên mmo4me.com này, mà cứ bắt mình dẫn nguồn từ bên đó vậy:D, như thế có thiếu công bằng ko:rolleyes:. Có bài bên đó còn dẫn lại hình ảnh của mình:oops:
Bài mình lập hoàn toàn độc lập ko phải là google trans xong rồi copy quăng ra bỏ xó nhé:(
:D ủa phát như nào v, trước mình ref bạn chả thấy nó mail gì cho mình cả :>

Đã rút được và đang chờ về ví, cám ơn thớt nhé :D
Mà mình xem thì thấy 25 LBC ex ra BTC đc có 0.0137255 ~ 8$ thôi mà ?

Last edited:
:D ủa phát như nào v, trước mình ref bạn chả thấy nó mail gì cho mình cả :>
Phát từ lúc mình làm cái hướng dẫn đó bạn, tầm ngày 20/7 đến giờ cũng lâu rồi. Chắc bạn có quá ít ref nên ko đc vào danh sách nhận coin:oops:. Mình ko biết bao nhiêu, nhưng thấy có bạn 10 ref cũng đc thưởng 25 lbry, còn dưới 10 ref thì ko rõ
Đã rút được và đang chờ về ví, cám ơn thớt nhé :D
Mà mình xem thì thấy 25 LBC ex ra BTC đc có 0.0137255 ~ 8$ thôi mà ?
Giá nó tuột rồi bạn, trc tụi mình rút có giá tầm 100k-150k. Có thời điểm nó có giá 200k-300k, hiện tại thì đang giảm thê thảm:rolleyes:

Last edited:

Em chưa có mail của nó thế này thì đang trong list chờ nhận hả thớt

Phát từ lúc mình làm cái hướng dẫn đó bạn, tầm ngày 20/7 đến giờ cũng lâu rồi. Chắc bạn có quá ít ref nên ko đc vào danh sách nhận coin:oops:. Mình ko biết bao nhiêu, nhưng thấy có bạn 10 ref cũng đc thưởng 25 lbry, còn dưới 10 ref thì ko rõ

Giá nó tuột rồi bạn, trc tụi mình rút có giá tầm 100k-150k. Có thời điểm nó có giá 200k-300k, hiện tại thì đang giảm thê thảm:rolleyes:
Cứ ôm đó rồi đợi khi nào nó lên lại thì bán :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back