• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

có mail open beta nhưng chưa từng nhận đc invite ăn làm sao nhỉ :D

Các bạn không nên lấy những cái người khác đã share rồi đem đi làm lợi cho bản thân mình :D Các bạn chỉ cần bỏ ra thời gian viết 1 vài dòng lên đây là họ có thể tự làm :)

Các bạn không nên lấy những cái người khác đã share rồi đem đi làm lợi cho bản thân mình :D Các bạn chỉ cần bỏ ra thời gian viết 1 vài dòng lên đây là họ có thể tự làm :)

có cách nào ăn mail chưa nhận đc invite code mà nhận đc mail open beta ko bác :D

đại ca share lại cái send hết lbc đưiợc không

có cách nào ăn mail chưa nhận đc invite code mà nhận đc mail open beta ko bác :D
Cái đấy là random, mấy người ăn được cũng chỉ là may mắn 1 vài acc đầu tiên, về sau thì tịt hết

đại ca share lại cái send hết lbc đưiợc không
Cậu dùng 1 ví cho tất cả các acc định claim. Tức là cậu copy 1 cái ví chính, thay cho cái ví của acc định claim 2 lbc. Khi cậu ấn claim thì coin lbc sẽ vào ví chính. Sau đó chỉ cần copy lại ví chính đó rồi làm lần lượt như thế

Cách này về sau có nguy hiểm hay không thì mình không biết, tốt nhất claim xong thì vứt hết lên sàn

Cậu dùng 1 ví cho tất cả các acc định claim. Tức là cậu copy 1 cái ví chính, thay cho cái ví của acc định claim 2 lbc. Khi cậu ấn claim thì coin lbc sẽ vào ví chính. Sau đó chỉ cần copy lại ví chính đó rồi làm lần lượt như thế

Cách này về sau có nguy hiểm hay không thì mình không biết, tốt nhất claim xong thì vứt hết lên sàn
Uả mà thay vào đâu vậy cậu, mình tìm hông ra

Uả mà thay vào đâu vậy cậu, mình tìm hông ra
cậu dùng bản 13 trở xuống thì vào
appdata/roaming/lbryum/wallets >>> cái default_wallet chính là ví

Bản 14 trở lên thì nó ở trong
appdata/Local

Không những lấy 1 LBRY cuối cùng mà còn lấy full những cái dư thừa còn lại

22bf149d-c198-4042-9e12-6a26fd7d280c

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads