• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

thấy bảo có cheat ăn lại đc code đã ăn, ăn full 20lbc kìa

lại cái tin này :D nãy có người định bán code cho mình rồi còn bảo email của cậu ta có cả code lẫn mail beta ăn được 2 lần. Đòi giá khác, toàn mấy ông ảo tưởng. Mình có hơn 100 mail như vậy nhé. :D

lại cái tin này :D nãy có người định bán code cho mình rồi còn bảo email của cậu ta có cả code lẫn mail beta ăn được 2 lần. Đòi giá khác, toàn mấy ông ảo tưởng. Mình có hơn 100 mail như vậy nhé. :D
đã test & xác nhận là ko ăn được lần 2:D

Nói chung là anh em nào có nhiều code, 1 tuần ko ăn đc hết 2lbc, thì nên bán lại chỗ thừa cho anh em, đỡ lãng phí :)

sẽ ko phát code nữa , nếu có thì nữa chắc phải qua tết nên anh em ko cần hóng nữa , đợi hết code thì 2lbc sẽ quý như vàng , giá lbc sẽ được đẩy lên cao ngút , anh em ý kiến sao nên giữ code lại để clam 2lbc hay bán :D

sẽ ko phát code nữa , nếu có thì nữa chắc phải qua tết nên anh em ko cần hóng nữa , đợi hết code thì 2lbc sẽ quý như vàng , giá lbc sẽ được đẩy lên cao ngút , anh em ý kiến sao nên giữ code lại để clam 2lbc hay bán :D
sell thì reply fecebook mình c ơi. giá đẹp.

16 lbr được nhiêu bác ?

Mua Nick LBRY ăn rồi :)hoặc mua LBC ax LBRY chưa ăn
:*giá cao
:* thanh toán PM DOGE VCB VTB CARD ai bán IB nha
:* FB https://www.facebook.com/duong.khanh.902819 SDT 01292128911

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member