• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

thẻ còn tèn mừ ta!
Vậy thì ngon rồi, thẻ còn tiền cũng không thanh toán được thì chắc chắn bị lỗi rồi. AE vẫn có cơ hội. Mà nói nhỏ thôi, không lại có đứa đi report thì lại móm.

thôi thanh niên ko phải chày cối nữa, cũng biết nhục mà vào xóa cmt rồi đấy. Tiếng anh của mình ngu nhưng vẫn biết tiếng chó sủa bằng tiếng anh như nào mà :D Dù nó là 1 con chó đang nói tiếng anh nhưng chắc chắn hôm qua rất nhiều người đã vào xem và hiểu con chó đó nói ra cái gì. Lưu ý, tôi không nói cậu là con chó đã nói ra câu đó, vì cậu bảo là cậu không nói thế. Nhưng mà mọi người đọc và bảo con chó đó nói thế. Vậy nên tôi chỉ bảo con chó chứ không bảo cậu là con chó đó nhé :D

chẳng quan tâm gì cả oke

Last edited:
nhãm LOL quá thím ơi, tôi xóa comment rên slack đấy, mà có quan trọng gì tự nhiên gay war với tôi trước chẳng hiểu thế nào, mà mình chẳng chửi ai cả tự nhien vào chữi nhĩ khó hiểu thật, quan trọng là kết quả :) chẳng quan tâm gì cả oke
Nói sao cho thím hiểu nhỉ vd như trong xóm 1 thằng ị xong đem ra đầu xóm vứt đó cho cả xóm hửi thì thím nghĩ xóm đó có chửi nó k còn lôi thêm ba mẹ anh em tổ tiên ra nữa chứ. Con người có não là để suy nghĩ chứ k phải như mấy đứa k não thích thì làm chả quan tâm ai xung quanh có ảnh hưởng k. Thím thuộc loại nào thì tự hiểu ...

kiểu như bảo thẻ phải có tiền để thanh toán đấy, giống google hay vult. Nhưng nó bảo là bên nó không yêu cầu như thế, đăng khắc phục sự cố, chẳng biết sẽ ra sao nữa. Nếu mà làm như google hay vult thì móm
nó ko làm giống vậy đâu, như vậy sẽ quá khó khăn, chỉ vì nhận thưởng mà làm vậy, bên google và vultr nó là dịch vụ nó lại khác

Thôi mọi người bình tĩnh. Nó đã xuất hiện lỗi từ hôm qua nói chung cũng không phải lỗi do bác ấy. Nhưng nói thế thì nó update lại khó khăn thêm chứ làm gì có chuyện nó dev ra đến đó rồi lại bỏ. Tụi dev này làm ăn cũng tào lao lắm. Chờ xem động tĩnh ra sao. Ai claim được lên báo tiếng là vui rồi

thẻ còn tèn mừ ta!
Thẻ bác phải là Credit card là thẻ ghi nợ dc á. chứ prepaid vcc ko pass dc cái này đâu
tiền làm thẻ đã quá tiền mua code rồi :D mà mấy bác cứ thích làm giá

tụt nhẹ thôi bác @@ cứ như nó đứng im ấy ... bitcoin tăng nhiêu thì nó giảm bấy nhiêu
Từ 20k xuống 12k rồi. Có khi nào xuống 10k ko ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,222
Latest member
Digital03

Most discussed of week

Most discussed of week

Back