• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Bác có auto claim hay sao mà làm nhanh vậy.
Mình claim 1 acc chờ thôi cũng mất 30p rồi.
mỗi code không quá 3 phút
đâu ra 30' bác

Last edited:
mình k ref acc nào hết bạn ơi. mỗi acc riêng biệt luôn. mà cứ thấy họ báo có code về là nhảy vô check. nhưng đến giờ vẫn chưa biết mùi code là như thế nào. mình cũng k dùng mail phụ nào hết tất cả mình cheat như 1 người dùng thật!
check mail kỹ lại bác, coi chừng nó nằm trong mục quảng cáo ấy

mỗi code không quá 3 phút
đâu ra 30' bác
e riêng mở cái soft cho nó load đã mất hơn 3' rồi bác có tip gì mà redeem nhanh vậy?

check mail kỹ lại bác, coi chừng nó nằm trong mục quảng cáo ấy
oke. cảm ơn bạn đã nhắc nhỏ mà mục quảng cáo spam gì cũng trống trơn :(. 120 mail khác nhau mỗi lần thấy người khác báo code đã về là ngồi check hết. mỗi lần check là mỗi lần thất vọng

oke. cảm ơn bạn đã nhắc nhỏ mà mục quảng cáo spam gì cũng trống trơn :(. 120 mail khác nhau mỗi lần thấy người khác báo code đã về là ngồi check hết. mỗi lần check là mỗi lần thất vọng
add tất cả email vào Thunderbird đấy bạn . mỗi khi có code về là nó báo ... khỏi phải login từng acc ;)

e riêng mở cái soft cho nó load đã mất hơn 3' rồi bác có tip gì mà redeem nhanh vậy?
sử dụng bản 13 ấy

bác check kiểu đó vài lần nữa là đie cả líst

sử dụng bản 13 ấy
Mình vẫn dùng bản 13 từ đầu, load vào thì nhanh thôi, nhưng mà load video lâu, nhiều khi không được.
Mặc dù mạng ko phải cùi.
Mình test kể cả bằng vps cũng vẫn chậm, do server ko phản hồi thôi.

cho mình hỏi ngu Thunderbird là cái gì thế bạn. cảm ơn bạn
Thunderbird là phần mềm để login email ( yahoo, gmail,yandex, domain email ,....) , bạn có thể quản lí nhiều email trên phần mềm .....mỗi khi có email mới => soft tự động update và thông báo in nhắn mới ;) mình đang quản lí hơn 200 email trên đó :eek:

Thunderbird là phần mềm để login email ( yahoo, gmail,yandex, domain email ,....) , bạn có thể quản lí nhiều email trên phần mềm .....mỗi khi có email mới => soft tự động update và thông báo in nhắn mới ;) mình đang quản lí hơn 200 email trên đó :eek:
xin cái soft cậu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom