lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Em có 1 ít code ko biết là có sale dc ko nhỉ
Có thì cứ sale cho chủ thớt kìa bác, thấy người ta sale nhiều. Còn muốn ăn nhiều hơn thì làm theo hướng dẫn bác thớt, chịu khó tìm hiểu xíu, đừng để mấy bọn kền kền nó dụ.

các Bác cho em hỏi mình đăng kí tài khoản trên lbry.io như thế nào giúp với. Em nhập thông tin email mà không thấy gởi invite. Cám ơn các Bác!

Em có 1 ít code ko biết là có sale dc ko nhỉ

bạn nên tự claim sẽ có lợi hơn, 1 acc sẽ được full 41 LBC , nhưng trừ 2 lần dep 0.01 + luôn để lại số dư 1 LBC thì bạn sẽ chuyển đc vào sàn ~ 39.9 LBC , x với rate hiện tại cũng được ~ 1 Triệu sts :)

Bạn nào hướng dẫn claim từng cái đi, biết chút tiếng anh nhưng sợ thao tác sai.
mình có hướng dẫn tại đây rồi , bổ sung thêm ở hướng dẫn đó quay lại nhận đc nhiệm vụ 3 LBC nữa , tổng nhận 41 LCB, chuyển hết vào sàn bạn được ~39.9 LBC , hiện tại cũng đang có bug mình cũng đang ngâm cứu

bạn cũng cheat LBC à :D

năm ngoái mình nhận rồi, đợi phải tạo máy ảo dùng ubuntu hơi cực, năm nay các mail năm ngoái đc nhận code tiếp và đã có app trên win nên cheat sướng hơn nhiều :D

cách cheat nên dùng ver LBRY_0.12.2-rc2 (nằm ở cuối) tại https://github.com/lbryio/lbry-app/releases/

lần lượt khi nhập code sẽ được tặng 5 LBC , tiếp đó xem 1 video bất kỳ sẽ được tặng 5 LBC , ở cái phần nhận 3 LBC đừng theo của nó mà hãy nhập cái này vào ô search và xem nó lbry://tjm-G1SdCNdPDL8

tiếp đến là xem nhiều video ngẫu nhiên sẽ đc 10 LBC , nên xem 3 video ở dòng Comedy kéo ra xem 2 video gần cuối rồi chuyển xuống xem 2 video ở dòng trailer and coming soon là nhanh đc, mình toàn cheat thế cả

rồi phần nhận 1 lúc 15 LCB nhanh như sau : nhấp vào phần PUBLISH góc trên bên phải sát cạnh số dư balance làm theo mình như sau :
ở phần conten chọn file hình bất kỳ
phần identity , chọn xuống new identity ... phần name gõ bất kỳ cái gì sau @ cũng đc , depost chọn 0.01 LBC , xong rồi nhấn Create identity sẽ được 5 LBC
tiếp đến phần address gõ tên bất kỳ thay thế phần myname , rồi depost chọn tiếp 0.01 LBC nữa
rồi chọn i agree .... xong xuôi nhấn PUBLISH sẽ được thêm 10 LBC

tổng cộng 1 code 1 email bạn sẽ nhận được 5+5+3+10+15 = 38 LBC tuy nhiên trừ phí 2 lần depost và phí gửi cũng như luôn phải có số dư 1 LBC thì 1 acc bạn sẽ chuyển đi đc ~ 36.9 LBC

tiếp đến là phần đổi sang acc khác như sau : cho hiện các file ẩn trong win lên rồi vào đường dẫn C:\Users\Administrator\AppData\Roaming cut 3 file LBRY , lbrynet , lbryum ra 1 chỗ khác đặt tên acc tương ứng rồi mở lại app sẽ bắt điền email và code khác vào , thích mở acc khác nữa lại cut 3 file đó đi, thích thì xóa đi cũng đc nhưng mình khuyên nên cut đặt tên cẩn thận, thích dùng lại acc thì lại dùng 3 file đó cho từng acc tương ứng

mình đang cheat gần 100 acc từ năm ngoái cho lại code , trời thương nên cũng đỡ :D

mình có hướng dẫn tại đây rồi , bổ sung thêm ở hướng dẫn đó quay lại nhận đc nhiệm vụ 3 LBC nữa , tổng nhận 41 LCB, chuyển hết vào sàn bạn được ~39.9 LBC , hiện tại cũng đang có bug mình cũng đang ngâm cứu

100 acc thì 3 * 100 = 300 LBC = 150$
Kinh phết, đại gia tới nơi ^^

LBRY đang có bug , một acc có thể nhận nhiều hơn 41 LBC :D

ai có code thì tự mò thêm nhé, mình chỉ gợi ý chứ ko hướng dẫn , quan điểm của mình xưa nay vẫn thế, thích tìm tòi những site nào có bug và chỉ nói là có bug hay ko chứ ko nói rõ vì như thế sẽ tự giết mình và nhiều người khác

trời thương :oops:

ai có code thì tự mò thêm nhé, mình chỉ gợi ý chứ ko hướng dẫn , quan điểm của mình xưa nay vẫn thế, thích tìm tòi những site nào có bug và chỉ nói là có bug hay ko chứ ko nói rõ vì như thế sẽ tự giết mình và nhiều người khác

Nhờ cậu huowngs dẫn mình nhận dc 41LBC thôi, acc của mình chỉ nhận dc 38LBC, còn cái nhiều hơn thì tự mò xem sao> cám ơn cậu

cần lắm 1 gợi ý thật nho nhỏ :v

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom